• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD v3.0 - Phần mềm tra cứu danh bạ ĐT

dangduc

THÔNG TIN KPD 3.0
Chúng tôi hân hạnh giới thiệu với các bạn phiên bản phần mềm tra cứu danh bạ điện thoại cố định VNPT - KPD 3.0KPD Pro 3.0 (phiên bản Pro sẽ được chúng tôi đưa lên trong vài ngày tới).
Dữ liệu được cập nhật đến 10/2008 với tổng thuê bao trong cả nước khoảng 7,2 triệu. Trong đó TPHCM: 1,32 triệu thuê bao, Hà Nội (mới): 1,08tr thuê bao, Hải phòng: hơn 230.000 thuê bao,... Dung lượng các tập tin cũng tăng đáng kể: TPHCM: gần 35MB, HN: gần 26 MB, Đồng Nai: 5MB, Hải Phòng: 4,6MB,...Tuy nhiên, bạn lưu ý không phải tất cả thuê bao cố định VNPT đăng ký đến 10/2008 đều có trong KPD vì nhiều lý do khác nhau: thuê bao đăng ký không hiển thị, thuê bao chưa được VNPT cập nhật vào dữ liệu, dữ liệu KPD cập nhật bị sót.... Chúng tôi vẫn đang tiếp tục cập nhật các dữ liệu mới.
Ngoài ra còn có khoảng 35.000 thông tin thuê bao Viettel của TP HCM và Hà Nội.
KPD 3.0 kế thừa các tính năng của KPD 2.3, tối ưu mã xử lý tìm kiếm và tương tác hệ thống. KPD 3.0 có dữ liệu cập nhật mới hơn và có vài tính năng ẩn đang chờ bạn khám phá.
KPD 3.0 Pro cho phép bạn có thể tìm kiếm số điện thoại từ thông tin thuê bao. Bạn có thể nâng cấp từ KPD 3.0 lên KPD Pro 3.0 bằng kích hoạt thêm tính năng tìm kiếm nâng cao thông qua nhắn tin đăng ký tự động hoặc đăng ký thủ công.
Phiên bản 3.0 có các tính năng: Cho phép đăng ký KPD qua SMS; Cho phép lấy lại mã đăng ký bằng SMS; Cho phép người dùng thêm dữ liệu trực tiếp trong KPD. Trên S60 v2.0 và UIQ 2.0, nhấn phím C để hiện thông tin người đang gọi. Trên S60 3rd và UIQ 3, nhấn *, # hoặc tùy chọn hiển thị ngay không phải nhấn phím.
KPD 3.0 hỗ trợ hầu hết các dòng điện thoại chạy Symbian ngoại trừ các dòng máy đời cũ như N9300, N9500, N-Gage,...
Nếu bạn đã mua bản quyền các phiên bản KPD thì bạn hãy nâng cấp lên 3.0 bằng cách: Xóa toàn bộ những gì liên quan đến KPD phiên bản trước (kể cả dữ liệu). Sau đó tải KPD 3.0 về cài vào và chép dữ liệu mới. Xem chi tiết cách cài đặt trong mục Hướng dẫn cài đặt. Bước cuối cùng là Lấy lại mã đăng ký.
Để cài đặt và đăng ký sử dụng, các bạn vui lòng xem kỹ mục Hướng dẫn cài đặt và mục Hướng dẫn đăng ký.
Vài hình ảnh về KPD 3.0:

Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bạn.

TẢI KPD 3.0

ndthanh208

Bác nào có 2 font kia share cho em đc hok, mobisoft làm ăn thế nào mà chả down đc gì hết. Thanks các bác nhiều!

ngodanhdu

Các bác ơi sao không thể dowload được chương trình vậy? Khi nhấn vào link cũng hiện ra toàn ký tự lạ thôi.

Thanks

MinhThang

Manager
Các bác ơi sao không thể dowload được chương trình vậy? Khi nhấn vào link cũng hiện ra toàn ký tự lạ thôi.

Thanks

Vừa kiểm tra xong tất cả link đều Down tốt, chắc tại mạng của bạn sao đó, bạn Down lại đi. Chúc vui vẻ

lybach2009

Các anh ơi ?
sao em cài cai KPD V2.3+Cr**k vào con 7610 của khách, nó chạy rất ok khi ko có dữ liệu , còn khị chép dữ liệu vào thì nó ko chạy được.
Các anh giúp em với??:|

duahaudo

phần mềm này có xài chơi cho vui, ko thì cũng chẳng cần thiết mà bán giá cắt cổ vậy. Bán 10K còn phải suy nghĩ, bán 50K ->100K thì xài một mình luôn đi !

MinhThang

Manager
phần mềm này có xài chơi cho vui, ko thì cũng chẳng cần thiết mà bán giá cắt cổ vậy. Bán 10K còn phải suy nghĩ, bán 50K ->100K thì xài một mình luôn đi !

Bạn cứ làm như họ đi anh em sẽ mua cho bạn 100k/1 máy. Bạn nghĩ 10k của bạn quá lớn so với chất xám của người khác à?.
Dĩ nhiên đối với những người không thích sử dụng PM này thì sẽ thấy như vậy, nhưng thật sự PM này nó rất hay và rất tiện nếu hiểu biết về nó.

tungoc11

Bạn cứ làm như họ đi anh em sẽ mua cho bạn 100k/1 máy. Bạn nghĩ 10k của bạn quá lớn so với chất xám của người khác à?.
Dĩ nhiên đối với những người không thích sử dụng PM này thì sẽ thấy như vậy, nhưng thật sự PM này nó rất hay và rất tiện nếu hiểu biết về nó.
Hôm Nay 12:04 AM
.
bạn ạ 50k thì hơi đắt so với người dùng s60 tụi mình. phải tiết kiệm chút chứ. khoảng 20->30k là vừa. mình nghĩ với giá đó thì kdp3. sẽ bán chạy hơn. tuy nhiên biết đâu người ta ko cần số lượng khách hàng mà chỉ cần lợi nhuận nhiều, tại vì kdp3.0 chỉ bán cho khách hàng 1 lần. và lần sau chỉ cần lấy mã đăng kí lại là xong