• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KXTHALL V1.02 - Nghe nhạc ONLINE cực pro

tangbangtroi_hv

kinh nghiệm dùng kxt.mình đang dùng phần mềm này cực pro. nhung nếu bạn không biết cài thì sẽ không nghe được. khi chạy vào máy máy sẽ bị đơ hoặc bị thoát thì bạn nên xóa fonts đa ngôn ngư. hoăc font china trên máy bạn đi. thì phân mêm mới nghe được. thứ 2 là trong quá trình đang nghe nhạc online thì sẽ không nhận được cuộc gọi đến.nó sẽ báo là thuê bao quí khánh tạm thời không liên lạc đươc. chúc bạn vui ve

chipcoi88

Mình có xài trên 76 được , nhưng cũng hay cứng máy . Kòn trên kon n70 thì xài quá đã lun

tangbangtroi_hv

đúng rồi bạn hãy xóa font đa ngôn ngữ hoăc font china đi.nêu không biêt font nào nên xóa thì bạn xóa hết tất cả font trên máy và trên thẻ đi và tải font 2in1 là đủ hiển thị tiếng viêt cho tất cả các ứng dung

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

kinh nghiệm dùng kxt.mình đang dùng phần mềm này cực pro. nhung nếu bạn không biết cài thì sẽ không nghe được. khi chạy vào máy máy sẽ bị đơ hoặc bị thoát thì bạn nên xóa fonts đa ngôn ngư. hoăc font china trên máy bạn đi. thì phân mêm mới nghe được. thứ 2 là trong quá trình đang nghe nhạc online thì sẽ không nhận được cuộc gọi đến.nó sẽ báo là thuê bao quí khánh tạm thời không liên lạc đươc. chúc bạn vui ve

dung roi ban hay xoa font da ngon ngu dj.Ban taj font 2in1 ve la dung dc kxt ko bj do nua

Lần đầu tiên biết đc font đa ngôn ngữ có nhược điểm :( ngoại trừ dung lượng hơi cao.!

DreamLand

Bạn vui lòng kiểm tra lại xem nhe!
Mình đang xài font đa ngôn ng của anh daoquangsu !Ok
Vừa test nghe online, thử dùng máy khác gọi đến ! Ok .
Không có hiện tượng như của bạn .
Bạn kiểm tra điện thoại xem nhé!:D

tangbangtroi_hv

bạn nói đúng là font đa ngôn ngữ dùng ok nhưng bạn mơ kxt được 2 hoăc 3 lần là bị đơ liền.bạn thử xem lại đi

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

bạn nói đúng là font đa ngôn ngữ dùng ok nhưng bạn mơ kxt được 2 hoăc 3 lần là bị đơ liền.bạn thử xem lại đi
Mình là người Việt hóa , mình phải test chứ bạn;;) !
Mình đang xài bình thường nè, mình vào ra phần mềm này tới cả trăm lần rồi bạn ạ!
Lưu ý : phiên bản cho màn hình 176 x 208. Đã test trên N70 và N72!

tangbangtroi_hv

bạn vừa bật kxt hoặc kxt đang load nhạc thì bạn gọi vẫn được nhưng khi nhạc bắt đầu hát thì mới gọi không đựơc.bạn xem lại đi

DreamLand

bạn vừa bật kxt hoặc kxt đang load nhạc thì bạn gọi vẫn được nhưng khi nhạc bắt đầu hát thì mới gọi không đựơc.bạn xem lại đi
hic hic, vui lòng test lại điện thoại của bạn nhe !

mình đã test, nghe online và thực hiện cuộc gọi đến vẫn bình thường, giống các phần mềm nghe nhạc thông thường khác !
xin vui lòng test lại :) !
Thanks

culong007

Posted via Mobile Device bạn ơi sao tui vào xem hình vừa bấm vào thì đt khởi động lại.Bạn xem lại giùm mình nha.

DreamLand

Posted via Mobile Device bạn ơi sao tui vào xem hình vừa bấm vào thì đt khởi động lại.Bạn xem lại giùm mình nha.
Mình đã test trên N70 và có hình ảnh minh họa khi xem hình ở bài 1 và không gặp lỗi như của bạn !
Bạn kiểm tra lại nhe :) =D>

vid_vid

Test ok trên 6600, nhưng nghe nhạc online tốn dung lượng quá. 1 bài tốn khoảng 300-500kb.
Posted via Mobile Device

Mjnhvu

Hjx sao hôm nay vào nge nhạc lại báo là mạng bận nhĩ có anh em nào bị như mình không vậy? Hjx

DreamLand

Hjx sao hôm nay vào nge nhạc lại báo là mạng bận nhĩ có anh em nào bị như mình không vậy? Hjx
Mình có gặp trường hợp này trước đây, nhưng lâu tới giờ vẫn xài bình thường , mạng Mobi vẫn tốt nè, load bài hát nhanh cực @@

Mjnhvu

Mình có gặp trường hợp này trước đây, nhưng lâu tới giờ vẫn xài bình thường , mạng Mobi vẫn tốt nè, load bài hát nhanh cực @@
Posted via Mobile Device
Hjx mình cũng dùng mobi nhưng mấy ngÀy trước dùng ok đột nhiên ngày ny lại bị zẬy đó có cách nào khắc phục ko bạn

DreamLand

Posted via Mobile Device
Hjx mình cũng dùng mobi nhưng mấy ngÀy trước dùng ok đột nhiên ngày ny lại bị zẬy đó có cách nào khắc phục ko bạn
Mình không rõ, mình bị như thế mình tưởng là do mạng , sau 1 lúc thì nó bình thường lại mà , mình vừa thử nghe online vẫn OK :)