• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KXTHALL V1.02 - Nghe nhạc ONLINE cực pro

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Hjx mình cũng dùng mobi nhưng mấy ngÀy trước dùng ok đột nhiên ngày ny lại bị zẬy đó có cách nào khắc phục ko bạn
Chú ý post bài viết đúng chính tả em nhé.
Đó là do mạng mobi bị nghẽn mạng. Anh gọi điện lúc được lúc ko. Em đừng lo nhé. Ko phải do pm đâu nè.

Mjnhvu

Chú ý post bài viết đúng chính tả em nhé.
Đó là do mạng mobi bị nghẽn mạng. Anh gọi điện lúc được lúc ko. Em đừng lo nhé. Ko phải do pm đâu nè.
Posted via Mobile Device
Dạ e sẽ chú ý vì oline bằng đt nên a thông cảm nha. Thank a đa giải thích cho em. Hjhj

culong007

Tình hình của e bây giờ là khi vào pm nghe nhạc hoặc xem hình thì toàn bị khởi động lại,không biết tại pm hay tại máy nữa.

DreamLand

Tình hình của e bây giờ là khi vào pm nghe nhạc hoặc xem hình thì toàn bị khởi động lại,không biết tại pm hay tại máy nữa.
Đã có người nói là sử dụng tốt trên 7610 rồi bạn ạ :)
Khi vào phần mềm này bạn hãy thoát những phần mềm khác xem sao !

tidovn

Nghe nhạc online kiểu này chắc em bán luôn để nghe nhạc quá :)

Posted via Mobile Device

laocai_city

Dạo này nhiều trình nghe nhạc online quá nhỉ, tiếc là máy cắt GPRS lâu rùi nên kô test đc... :(

Cái này ai fix đc cái mbm thành TV nữa thì tuyệt :D

anh ơi mua 1 cai` sim vina rui` hacker sim vina rui dùng gprs free gprs mỗi khi tét thử thì lác vào =)) em hacke nên ko phai lo bị trư` xiên` hihi:p

laocai_city

a`m a` cái nay` có pro nào việt hóa hoàn chinh đi em thấy nó khác hay nghe nhạc wa hay luôn=))

không biết sao mình cài trên 6670 nó chạy có lúc nó tắt luôn tự khởi động lại hoài chán wa đi má toan la nhạc china không bạn ơi có cach nao nghe được nhạc việt nam không nó giống ucplayer vậy chỉ xem được tivi những kênh china không ah

DreamLand

không biết sao mình cài trên 6670 nó chạy có lúc nó tắt luôn tự khởi động lại hoài chán wa đi má toan la nhạc china không bạn ơi có cach nao nghe được nhạc việt nam không nó giống ucplayer vậy chỉ xem được tivi những kênh china không ah

Nghe nhạc nước ngoài đều OK, trừ nhạc Việt đó bạn :D

Bạn dùng pm này có thể xem Video và Nghe nhạc trực tuyến, có cả của Việt Nam nè bạn !

http://pdaviet.net/showthread.php?t=78868

umh phần mềm này mình cũng đã tải về từ ucweb và cài chạy bình thường nhưng không hiểu vì sao mà khi vào thì nó hay tắt nguồn và khởi động lại còn có lúc vào nghe bình thường mình thấy các bạn nói là do font đa ngôn ngữ nhưng theo minh chăc không phải vậy đâu ôi chán wa đi có ai giupfs mình với

cho mình hỏi thêm là cái Datuu Super phiên bản 7.21 co cài cho 6670 dược không vậy bạn ơi mình thấy màn hình nó to wa

Last edited by a moderator:

DreamLand

umh phần mềm này mình cũng đã tải về từ ucweb và cài chạy bình thường nhưng không hiểu vì sao mà khi vào thì nó hay tắt nguồn và khởi động lại còn có lúc vào nghe bình thường mình thấy các bạn nói là do font đa ngôn ngữ nhưng theo minh chăc không phải vậy đâu ôi chán wa đi có ai giupfs mình với

cho mình hỏi thêm là cái Datuu Super phiên bản 7.21 co cài cho 6670 dược không vậy bạn ơi mình thấy màn hình nó to wa

Việc bị restart máy là do nhiều nguyên nhân khác nhau, nhưng cái chính có lẽ là do "RAM" yếu. Hoặc có thể do vấn đề nào đó, mà nó ko liên quan tới font đa ngôn ngữ.

Datuu dùng được trên S60V2, màn hình 176x208 bạn à ! :D
PS. hỏi đúng topic nhé bạn :)