• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lần đầu tiên post theme cho ae bàn luận - Metro light

foreverthuy

Mình cực kết cái theme này của Rồng nhưng xin mãi mà Rồng không thèm trả lời:(. [video]http://desmond.imageshack.us/Himg812/scaled.php?server=812&filename=ba7d3922bb8cf1197fba4a3.jpg&res=landing[/video]
Ai có thì share cho mình với nhé. Đây là cái theme mình thích nhất từ trước đến giờ đấy!:O

YinYang

Active Member
Mình cực kết cái theme này của Rồng nhưng xin mãi mà Rồng không thèm trả lời:(. [video]http://desmond.imageshack.us/Himg812/scaled.php?server=812&filename=ba7d3922bb8cf1197fba4a3.jpg&res=landing[/video]
Ai có thì share cho mình với nhé. Đây là cái theme mình thích nhất từ trước đến giờ đấy!:O
Hình như bạn yêu cầu theme nhầm topic rồi :|

Chủ pic edil lại cột sóng với pin khác đc ko?

Bạn muốn thay thế nào thì phải nói ra chứ

Chỉnh sửa cuối:

foreverthuy

e mới chụp xong hỳ...
Cho mình xin cái mod thay chữ tùy chọn bằng biểu tượng như bạn nhé. Có file chép theo đường dẫn càng tốt vì minh ngại flash lại wa!

ace_hp7

Active Member
làm j có cách nào tạo icon hàng loạt đâu bạn,INkscape chỉ mở đc từng tab thôi,làm từng cái 1 chứ nếu làm đc hàng loạt thì edit theme nhàn vô cùng rồi ;;)

saccerwin

themes đẹp lắm ddt ah....tiếc thật sút cha con c5 rồi chả có máy để test themes này chán thật.....:(( bên android toàn dùng go lauch themes bị vỡ hình nhiều quá nên nản toàn chơi mặc định....ước gì hàng này dùng đc cho android thì hay biết mấy hè

YinYang

Active Member
themes đẹp lắm ddt ah....tiếc thật sút cha con c5 rồi chả có máy để test themes này chán thật.....:(( bên android toàn dùng go lauch themes bị vỡ hình nhiều quá nên nản toàn chơi mặc định....ước gì hàng này dùng đc cho android thì hay biết mấy hè

Có cách làm theme cho android mà. nghiên cứu đi :D

saccerwin

Có cách làm theme cho android mà. nghiên cứu đi :D
nhưng máy phải đc root mà máy mình lại là hàng galaxy mini bản sửa lại chip nên có chưa có root hay cook rom đc...hết dính đạn c5 rồi bay qua dính đạn mini quả đời xui vãi

YinYang

Active Member
Cứ đơn giản vậy là đc màu màu trắng tròn
Link mới đây. Bạn test giúp mình nhé

nhưng máy phải đc root mà máy mình lại là hàng galaxy mini bản sửa lại chip nên có chưa có root hay cook rom đc...hết dính đạn c5 rồi bay qua dính đạn mini quả đời xui vãi
sao lúc đầu k ngâm cứu trc khi mua máy

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

mình đang edit thêm kái viền Light vào ic0n wp7 tròn. Hứt. Ngại mỗi khâu add lại ic0n :(

YinYang

Active Member
thì tính ngâm cứu kĩ rồi thấy nó có cook rom đc nhưng nó lại chơi mình nữa mới ác...lúc ngâm cứu là galaxy mini ss5570 nhưng mua là ss5570(I) không để ý chữ I kia,,tưởng là 1 ai dè là 2 thành giờ lãnh đạn ăn đủ,mà bên tgdd toàn bán hàng ss5570i ko do sam sung mini ss5570 là bản cũ còn ss5570i là bản mới thành ra...mua mới quá cũng lỗ nên ko làm ăn đc gì bên rom..xui vẫn hoàng xui

Bó tay với ông bạn =)). Đổi tiếp đê

Dragon459

Manager
thì tính ngâm cứu kĩ rồi thấy nó có cook rom đc nhưng nó lại chơi mình nữa mới ác...lúc ngâm cứu là galaxy mini ss5570 nhưng mua là ss5570(I) không để ý chữ I kia,,tưởng là 1 ai dè là 2 thành giờ lãnh đạn ăn đủ,mà bên tgdd toàn bán hàng ss5570i ko do sam sung mini ss5570 là bản cũ còn ss5570i là bản mới thành ra...mua mới quá cũng lỗ nên ko làm ăn đc gì bên rom..xui vẫn hoàng xui

Thôi. đã dứt áo bỏ symbian sang Android thì cứ sang bên Android mà kêu ca. Bên này toàn dân Sym cả. kêu vô ích
:|

quockhanh0209

ai chỉnh dùm mình cái cột pin và sóng thành hình nấc thang màu trắng đc ko , mình ko bík cách edit lại , giúp mình cái nha :D thanks trước