• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Laptop không nhận đầu đọc thẻ

phamthaitl

À à à giờ đã hiểu, nếu nhớ không lầm thì vịt ở Malay :-?

Khi nào các bạn về nước thì mua một cái card reader tặng luôn ^ ^

Mà 795kc = ? vnđ nhỉ .

cám ơn Pham dung nhé.mình rất vui dược làm quen với anh em trong pdaviet.khi nào về VN nếu có thể được gặp bạn học hỏi kinh nghiệm là quý lắm rồi.hẹn bạn 1 ngày gần nhất.:D

biokiller

hìhì,cái nò mình có gặp rùi,coi chừng trong cái cardreader của bạn bị hư con tụ nào đó,mình từng bị thế,thay con mới là okie àh,mua chi cho mắc,đầu đọc all in one bi h có 100k mà?????

PhamDung

cám ơn Pham dung nhé.mình rất vui dược làm quen với anh em trong pdaviet.khi nào về VN nếu có thể được gặp bạn học hỏi kinh nghiệm là quý lắm rồi.hẹn bạn 1 ngày gần nhất.:D

Rất sẵn lòng chào đón anh em. Mong sớm gặp phamthaitl ^ ^

vẫn không được anh à.cái 1 thì la win 98.
cái hai thì không được.vậy anh cho em sin thêm nhé.làm phiền anh quá hii.
cám ơn anh nhiều.

Đã up lại gần như toàn bộ driver card reader, vit thử xem nhé .

kienluavang

oài mình thì lại có 1 vấn đề mong chỉ giáo là .đầu đọc thẻ gắn trong laptop có vấn đề :cho vào nhận thẻ >>thấy dữ liệu copy ra đựoc [có thẻ đựoc có thẻ k,trên cùng 1 thẻ cũng vậy ]>>>nhưng cho dữ liệu hoặc xóa thì k thể >>>nó ghi là đã protection gì đó ...................thế là bị làm sao vậy???:-??
bệnh này mình mình cũng đã gặp trên đầu đọc thẻ Trancenr màu xanh mua 90k rồi .đang dùng đến cái thứ 3 rồi vì bị hỏng mất 2 rồi .hiện còn 1 cái dùng tốt nhưng chưa biết bao giờ thì toi.có lần mua 1 cái mới về cắm vào đầu tiên bị ngay như vậy thì cậu bán làm như này Eject >>>>rồi lại cho lại vào thì ngon .nên lúc đấy mình k thể nói được gì .dùng khoảng vài chục lần thì bị như vậy mua có bảo hành đàng hoàng [1 của AnThaiSon ,1 của Hồnghainew ]nhưng một phần vì chán,vì rẻ và vì ngại xa nên k ra bảo hành .nhưng mong người nào giải thích hộ là nó bị bệnh gì ạ ??? :(

hungm

Thử mượn 1 cái đầu đọc thẻ khác cắm vô ,xem có phải lỗi tại Win không đã nhé.