• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
số thứ tự ở bên đâu vậy bác ? em chưa hiểu

em có đăng ký bên : http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=601828&postcount=450

rùi mà .

Hic, em mới mua con E63 nên chưa hiểu lắm. Mong bác giúp em .

Thanks bác nhìu nhìu.

Mình ko nhận đăng ký dùm nha bạn! Bạn phải làm theo hướng dẫn tại bài 1 chủ đề này, rồi đưa số thứ tự bài của bạn mình vào OPDA lấy cho.

Jesse

Mình ko nhận đăng ký dùm nha bạn! Bạn phải làm theo hướng dẫn tại bài 1 chủ đề này, rồi đưa số thứ tự bài của bạn mình vào OPDA lấy cho.

ặc, em có mỗi con e63 đăng ký mãi ko được thì biết gì mà đăng ký giùm đâu bác.

mà sao em đăng ký theo hướng dẫn đến bước post bài thì ko được vậy bác ? (máy mình ko có tiếng Trung Quốc nên mò ko ra cách post bài)

em đăng ký : ID: Jesse_d

pass: ddd

post bài ko được bác ui

Mong bác pót bài giúp nhé !

cảm ơn bác nhìu.

brightstart

Thấy ông bạn Jesse rên rỉ hoài mệt quá, đăng kí hộ ông bên OPDA rồi đây, số thứ tự là 333274. Kojiro xem lúc nào có thì download hộ ông bạn ý nhé!

Jesse

Thấy ông bạn Jesse rên rỉ hoài mệt quá, đăng kí hộ ông bên OPDA rồi đây, số thứ tự là 333274. Kojiro xem lúc nào có thì download hộ ông bạn ý nhé!

oh, Thanks bác brightstart rất nhìu ;)

@ Mod Kojiro : Bác lấy file cer giúp em nhé

stt : 333274

Thanks Mod nhìu nhìu ! :)

Chỉnh sửa cuối:

tintinvn

Sau khi spam được 5 post thì nó cho download. Tuy nhiên mỗi lần download là n1o bắt mình buy cái j đó. Mình đã lấy được kg biết đúng kg?

Kojiro

Super V.I.P
Mod ui, sao em chưa có file cer vậy :

SST : 333274

Mod giúp em lấy file cer với nhé.

Thanks Mod nhìu !

Có rồi mà em! trong bài của Mod Công post đó, file đầu tiên, số thứ tự em nằm trong khoảng đó mà :)
Xem lại nhé!

maximux3000

bài mình nó xoá mất tiêu rồi ai đăng kí hộ với bài lúc trước đăng kí 333374 ko hiểu sao bi xoá. seri 354182024927277 model 5800 xm
ngày 26/01/09

Kojiro

Super V.I.P

resutazen88

Mình vừa đăng kí và post bài trên OPA hôm nay 19-2.Số thứ tự của mình là 335562,không biết bao giờ có nhỉ?Nếu có thì nhờ các bạn dow dùm mình với,mình cảm ơn trước!

Kojiro ơi bạn download về hộ mình được không.Mình vào trang đó hệ thống nó toàn bắt đóng lại thôi.Mà toàn tiếng Trung đọc chẳng hỉu gì cả.
stt của mình là : 332801
Máy mình là 5320 mới nhất .Phiên bản 3.26
Mail của mình là blackmoon850@yahoo.com

dongdaudinh

chào anh kojiro em đã đang ký và pót thông tin máy của em trên OPA hôm nay, còn về khoản viết 5 bài thì em pó tay vì toàn là tiếng tủng hoa anh hùng . anh làm ơn tải file về giúp em được không? em xin chân thành cảm ơn.
stt của em là 335819
email : trung_28_91@yahoo.com

thanhtuan245

Có anh nào biết tại sao mình post bài trên opda rồi nhớ số thứ tự 332934 sao vào lại chỗ đó trang đó lại là người khác lấy số thứ tự của mình vậy,ai co thể giải thích kô? thanks
Mà sô thứ tự này(332934) đã có file cer có dùng được cho máy mình kô,sao mình kô hiểu nổi, tìm trong list những số dc sign thì không thấy số của mình vậy là sao hả mấy anh,mong mấy anh trả lời em gấp.
Đừng bảo em sign 1 phần mềm nào rồi cài vào máy thử dc kô nha vì đây em làm dùm cho ông Cậu,em kô có máy ....
Hay là em phải dăng ký lại để lấy số thứ tự khác,vậy có được kô hả mấy anh ,mong mấy anh chỉ giúp...

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro ơi bạn download về hộ mình được không.Mình vào trang đó hệ thống nó toàn bắt đóng lại thôi.Mà toàn tiếng Trung đọc chẳng hỉu gì cả.
stt của mình là : 332801
Máy mình là 5320 mới nhất .Phiên bản 3.26
Mail của mình là blackmoon850@yahoo.com

File của bạn đã được up tại đây: http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=111415&d=1234938084

Có anh nào biết tại sao mình post bài trên opda rồi nhớ số thứ tự 332934 sao vào lại chỗ đó trang đó lại là người khác lấy số thứ tự của mình vậy,ai co thể giải thích kô? thanks
Mà sô thứ tự này(332934) đã có file cer có dùng được cho máy mình kô,sao mình kô hiểu nổi, tìm trong list những số dc sign thì không thấy số của mình vậy là sao hả mấy anh,mong mấy anh trả lời em gấp.
Đừng bảo em sign 1 phần mềm nào rồi cài vào máy thử dc kô nha vì đây em làm dùm cho ông Cậu,em kô có máy ....
Hay là em phải dăng ký lại để lấy số thứ tự khác,vậy có được kô hả mấy anh ,mong mấy anh chỉ giúp...

Bạn đừng quan tâm bài viết của mình bị mất, bạn chỉ quan tâm số thứ tự thôi. Vào kiểm tra thì ko có số IMEI của bạn trong gói kia, thôi chờ vậy nhé!

Mình vừa đăng kí và post bài trên OPA hôm nay 19-2.Số thứ tự của mình là 335562,không biết bao giờ có nhỉ?Nếu có thì nhờ các bạn dow dùm mình với,mình cảm ơn trước!

Bạn down gói 335326-335800 nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.