• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

v3t5o6

Mình down được file cer rùi nhưng khi mình dùng để sign , ấn save thì hiện lên thông báo lỗi
Private key, certificate and password missmatch
Mình dùng pass là 00000 tại sao lại bị như trên. Bạn nào giúp mình sign với :(

Mình làm được rùi ^^

Chỉnh sửa cuối:

brightstart

Mới đăng kí giúp thằng em, số thứ tự là 345523, lúc nào có mod down về giùm nhé! Thanks ^^

marsupilami

Giảm tải cho OPDA

Các bạn qua 2 site dưới đây xin cer cho nhanh và tiện này, giảm tải cho OPDA tí.

Site 1 : cer.s603rd.cn (không cần cả đăng kí nữa o_O)
Site 2 : s60.vgooo.com ( cần đăng kí >.< )

Mong cuộc sống sẽ dễ dàng hơn ... híc híc

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn qua 2 site dưới đây xin cer cho nhanh và tiện này, giảm tải cho OPDA tí.

Site 1 : cer.s603rd.cn (không cần cả đăng kí nữa o_O)
Site 2 : s60.vgooo.com ( cần đăng kí >.< )

Mong cuộc sống sẽ dễ dàng hơn ... híc híc

Chỉ có OPDA là chuẩn thôi bạn à! Nó có file cer và k3y luôn.

marsupilami

Chỉ có OPDA là chuẩn thôi bạn à! Nó có file cer và k3y luôn.

Ai mua S60 TC Publisher ID từ SymbianSign đều có khả năng cấp cer, và trở thành Publisher. Và mình nghĩ không có sự khác biệt nào giữa các Publisher này cả.

Kojiro

Super V.I.P
Ai mua S60 TC Publisher ID từ SymbianSign đều có khả năng cấp cer, và trở thành Publisher. Và mình nghĩ không có sự khác biệt nào giữa các Publisher này cả.

Vấn đề là ai mua đó bạn :) Thông tin từ SS thì nhiễu tùm lum, vì vậy, cer bên OPDA cũng chuẩn, có ko mất phí thì ta cứ dùng bạn à :D

dohoangvi

Giúp mình với mình không lấy được cer
minh dang dung e63 đây là số IM :359319020810603
Làm ơn giúp mình với.Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.