• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG X-Plore 1.35 TRIAL #48 -Phần mềm quản lý hệ thống (Update 02/10/09)

chuvantoan

123

các bác cho e hỏi 1 chút

em dùng bản 1.30 twf hôm tới nay nhưng em mới reset lại máy cài lại bản 1.22thi được nhưng lại ko vào được

mạc dù e đã lùi ngày tháng lại rồi

mà trước đây bao là bản 1.30 dùng kô hết hạn cơ mà

Last edited by a moderator:

ngoisaole

thì có bản nào dùng có hạn đâu bạn. chỉ là phải chờ 3s trước khi vào thôi. nếu bản full thì ko cần chờ

linhhon0007

mà trước đây bao là bản 1.30 dùng kô hết hạn cơ mà

bạn ơi!tiết kiệm cho box tý nha bạn,còn vấn đề X-plore bạn thử tháo ra cài lại bản X-plore1.31 trial của bác CAOHIEU thử xem,nhớ là tháo ra xong dời ngày lại(ví dụ dời lại là ngày 30/12/2008) cài vào rồi chỉnh lại ngày bình thường xem sao nha!chúc bạn thành công.:-?

Chung_tuhinh

Nhìn bọn S60 có 1.30 full mà tức quá đi mất.
Có bản full thì mới dùng được cái Hex Editor :-w

Son_Nguyen

Nhìn bọn S60 có 1.30 full mà tức quá đi mất.
Có bản full thì mới dùng được cái Hex Editor :-w
S60 đúng là có 1.30 full nhưng chỉ dùng được 1 vài lần, khi vào lại là bị đá văng ra ngoài ngay, trước mình có dùng N95 nên biết rất rõ. Bây giờ bọn LCG đổi cách đăng ký lúc mua phần mềm của nó rồi, nó vẫn yêu cầu cung cấp IMEI của máy mình & vẫn cho code để đăng ký nhưng thực chất là nó update số IMEI máy mình lên data server của nó để lúc check online sẽ xem có số IMEI của mình trong đó ko, nếu có thì OK còn ko là bị văng ra ngoài ngay. Đây là 1 cách bảo mật để chống lại việc bẻ khóa các pm do nó cung cấp như X-plore, SmartMovie, LCG Jukebox. Do vậy nên nếu ai thích dùng mà ko phải trả tiền thì chịu khó đợi 3s lúc vào & thoát chương trình hoặc là dùng bản 1.22 ko hết hạn thôi.:D.

Chung_tuhinh

Bản dùng thử vẫn sử dụng được Hex mà, có bị hạn chế gì đâu?
Hex thì chỉ view được mà không edit được bác à :(
Do vậy nên nếu ai thích dùng mà ko phải trả tiền thì chịu khó đợi 3s lúc vào & thoát chương trình hoặc là dùng bản 1.22 ko hết hạn thôi.:D.
Bản 1.22 đến giờ này là không thể dùng được nữa.
Mình lùi thời gian hệ thống trên máy lại 1 năm mà cũng vô ích !

Caohieu88

Em vẫm dùng bản 1.22 hacked bình thường mà, anh em nhớ sử dụng bản hacked nhé!

NokuaN70

Well-Known Member
Do Chung_tuhinh vừa gỡ bỏ 1.33 rồi cài lại bản 1.22 nên kg dc thôi. Cách giải quyết là tìm bản 1.05 hoặc 1.13 cài vào trước, đăng ký xong, sau đó cài bản 1.22 hacked là dc.
Posted via Mobile Device

Son_Do

Well-Known Member
Mình dùng bản 1.32 trial vẫn chỉnh sửa bằng hex được mà. Sau khi đã hex viewer rồi bạn lại vào menu và chọn edit là chỉnh sửa được.

thaiminh40

Có ai thử 2 bản 1.30 và 1.32 cho mình ý kiến với. Không hiểu sao máy mình cài bản 1.32 và 1.33 chỉnh hex hay txt đều load lâu hơn bản 1.30 khoảng 5-7s :(

Caohieu88

LonelycatGames X-plore 1.34

LonelycatGames X-plore 1.34

Version history:

Versions:
1.00 - Initial version
1.01 - Packing files to Zip archive, small bugfixes
1.02 - Selectable UI font size, details of multiselection, key shortcuts for Mark all/none
1.05 - Windows Mobile version, small fixes
1.10 - Russian, German language
1.11 - Czech, Magyar, Portuguese, Slovak, Spanish, Turkish language
1.12 - Belarusian, French, Italian language
1.13 - Polish language, support for cards > 4GB
1.15 - Simple audio player, opening Word 2007 documents
1.20 - Simple video player, Latvian, Romanian language
1.21 - Chinese language
1.22 - Restart option on Symbian S60 3rd ed, Dutch, Azeri language
1.30 - Using phone theme (Symbian S60 3rd ed, UIQ3), fixed hex editor find, fixed shift key editor
1.31 - Small fixes, adaptation to S60 touch devices
1.32 - Fixed long operations (copy, move, delete, zip, extract)
1.33 - Finnish translation
1.34 - Small fixes

titanlys

cái này là bản full chưa vậy anh Hiếu hay là bản trial nữa vậy hjc.....chán mấy cái trial này wa.......

The3DJ

Cho em hỏi bản trial thì khác gì so với bản full ạ, bởi vì em tìm mãi mà chẳng thấy hạn sử dụng của bản trial đâu cả.

NokuaN70

Well-Known Member
Cho em hỏi bản trial thì khác gì so với bản full ạ, bởi vì em tìm mãi mà chẳng thấy hạn sử dụng của bản trial đâu cả.

Bản này vẫn là bản Trial, những phiên bản phần mềm sau này của LCG rất khó làm full. Bản full nó khác với Trial ở chổ là không phải chờ 3s thôi bạn, những tính năng khác vẫn như vậy. Tại trang chủ của nó nói: xài thử bao nhiêu lâu tùy thích :D.

Posted via Mobile Device

anhmatphales

Bản này vẫn là bản Trial, những phiên bản phần mềm sau này của LCG r�́t khó làm full. Bản full nó khác với Trial ở chổ là không phải chờ 3s thôi bạn, những tính năng khác vẫn như vậy. Tại trang chủ của nó nói: xài thử bao nhiêu lâu tùy thích :D.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device moi up lai fw the nho thi mat het du lieu , ban nao co the cho minh cai pm xplore co duoi. sis dc ko vi hien gio minh ko co dieu kien de dung may tinh nen ko co cong cu de giai nen duoc .

anhmatphales

Posted via Mobile Device moi up lai fw the nho thi mat het du lieu , ban nao co the cho minh cai pm xplore co duoi. sis dc ko vi hien gio minh ko co dieu kien de dung may tinh nen ko co cong cu de giai nen duoc .

dao nay it nguoi vao uiq qua , co ai post cho minh cai pm xplore ma chua bi nen voi? cam on truoc nha

tuanhung1433

dao nay it nguoi vao uiq qua , co ai post cho minh cai pm xplore ma chua bi nen voi? cam on truoc nha

Phần mềm không zip thì không up lên đây được bạn àh. Mình có thể gửi cho bạn qua yahoo or gmail rùi sau đó bạn đang nhập và tải về dt. Gửi d/c email cho mình nhé