• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lenovo A7-30 có bản 3G không mọi người

ground

con này có GPS dùng để định bị check-in cũng khá nhanh nhưng GPS mình thấy mấy nào cũng bắt sóng khá chậm

ở ngoài đường thì khoảng 1 phút là bắt sóng đc vào nhà thì khó bắt lắm check in thì nên dùng wifi nó rà vị trí khá nhanh

mgs5

mình thấy check in nó search cũng nhanh lắm mà chỉ khi nào mở google maps thì nó định vị hơi lâu tí

nagisa

Member
tablet mà cũng có GPS thì quá tiện rồi mang đi phượt làm thiết bị dẫn đường cho cả đoàn cũng hay lắm đấy

unibody

Member
tablet mà cũng có GPS thì quá tiện rồi mang đi phượt làm thiết bị dẫn đường cho cả đoàn cũng hay lắm đấy

cái này mình áp dụng rồi nè công nhận bên ngoài bắt sóng nhanh thật ,vào chế độ định vị chỉ đường là định vị được liền ,đường VN ta thấy vậy chứ định vị cũng khá tốt đó nhé

vanille

cái này phụ hợp với ai đi oto đó ,có cái dock gắn tablet lên xe nhìn khá thoải mái không cần phải mua GPS làm gì giờ tablet nào có 3G thì điều có gps hết

ground

phượt xe máy cũng được ấy chứ 2 người 1 xe 1 chạy 1 làm hoa tiêu dẫn đường ,tablet thì dùng lâu hơn smartphone nên ghi lại hành trình luôn cũng được

akb48

Member
màn hình tablet mà tráng thêm lớp chóng chói nữa thì tuyệt ,dùng ngoài trời màu sắc không thua gì trong nhà

loveandroid

mình chưa đi qua Hàn Quốc bao giờ hết ,đây là 1 cơ hội lớn hy vọng mình sẽ chợp được .

ngó qua danh sách số người tham gia cũng nhiều đó ,muốn vậy thì phải cố gắng vận động bạn bè vote bài mình nhiều hơn đó bác ,đó cũng là 1 lợi thế ban đầu

mgs5

màn hình tablet mà tráng thêm lớp chóng chói nữa thì tuyệt ,dùng ngoài trời màu sắc không thua gì trong nhà
ít ai dùng trực tiếp dưới ánh nắng lắm còn ngoài trời mà ngồi ghê đá sân trường mình thấy dùng ok mà ,không vấn đề gì

unibody

Member
mình đang tìm cover kiểu này cho A7-30 ,không biết chỗ nào bán giá rẻ mà xài bền nhỉ mọi người
New-arrival-Colorful-stylish-PU-Leather-protective-Stand-cover-case-for-font-b-Lenovo-b-font.jpg

vanille

rẻ thì không thể bên đc đa số là loại giả da nên dùng lâu sẽ bị bong tróc còn da thật thì tầm 500k đó khá đắt cho 1 chiếc cover A7-30 ,nhưng loại giá rẻ thì dùng để xem phim tốt rồi

akb48

Member
đa số là giả da thôi bác da thật thì không có giá dưới 1tr đâu nhé ,tablet mình thì không dùng cover để vậy dùng luôn

ground

có ai hay dùng tablet làm remote điều khiển smart tv không nhỉ,tính năng này mình thấy khá hay vì màn hình to nên sẽ có nhiều nút hơn đặc biệt là có luôn bàn phím để gõ

loveandroid

cái này em thấy tablet đắt tiền mới có và tivi phải trùng thương hiệu với tablet nữa thì nó mới hỗ trợ

mgs5

chuẩn cơm mẹ nấu rồi đó tiêu biểu là Xperia tablet chỉ dùng được hết 100% kết nối không dây khi bắt cặp với Tivi Sony mà thôi

unibody

Member
Con A7-30 của mình có thể dùng làm remote điều khiển ứng dụng Youtube trên tivi Samsung nè ,khá tiện lợi luôn đó nhé