• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lexisgoo từ điển mới & pro đây

quangvinhvn

Lexisgoo là bộ từ điển Anh-Việt, Việt-Anh cho dòng máy Nokia S60. Hiện nay đã có bản chạy trên S60 3rd, hỗ trợ hết các kiểu màn hình và đặc biệt chúng tôi mới đưa thêm bộ dữ liệu anh-anh với khoảng 100,000 từ với rất nhiều thành ngữ. Chương trình có giao diện đẹp, thân thiện, rất dễ sử dụng, hỗ trợ tiếng việt đầy đủ. Ngoài tra và xem nghĩa của từ, phần mềm còn có nhiều tính năng hữu ích khác như chức năng quản lý từ "ưa thích", quản lý từ đã tra... Chương trình không những hữu ích cho những người mới học tiếng anh mà kể cả cho những người đã khá thành thạo tiếng anh.

Chức năng chính
- Hỗ trợ tiếng việt đầy đủ. Bạn không cần phải cài thêm bất cứ chương trình hỗ trợ tiếng việt nào cả
- Hiển thị nghĩa đầy đủ với phiên âm và liên kết từ.
- Mục quản lý từ ưu thích giúp bạn dễ dàng lưu các từ muốn học hoặc các từ hay tra. Chức năng này rất hữu ích cho những người muốn trau dồi vốn từ của mình.
- Mục các từ đã tra sẽ lưu lại các từ bạn đã tra giúp cho bạn dễ dàng xem lại nghĩa của các từ đã tra trước đó

Nokia S60 3rd, tất cả các kiểu màn hình: N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, E50, E65, E90, E61/E61i, Nokia 3250, Nokia E70, Nokia N80, Nokia N90, Nokia N91/N91 ME, Nokia N77
.

Xem chi tiết & download bản dùng thử (14 ngày)tại nguồn PPClink nha:

http://www.ppclink.com/vn/index.php?p=product&act=detail&proid=33633

khuongdoan85

hay wa nhưng sao lại dùng thử 14 ngày, sau đó phải mua a`??? em gà lắ đừng chửi em nha.

hbinhlove2003

cái nì 60k đó, còn ko đợi 1 thời gian sẽ có bản Full :D, nhưng tui thấy xài MDict 1.2 là good lắm rùi vừa Free + có phát âm

khuongdoan85

cái nì 60k đó, còn ko đợi 1 thời gian sẽ có bản Full :D, nhưng tui thấy xài MDict 1.2 là good lắm rùi vừa Free + có phát âm

hbinhlove2003 có thể cho mình từ điển Mdict đó dược không.Mình xóa mất từ điển trên máy mình rùi, hix mình gà lắm bạn hướng dẫn cả cách cài nha.

KenVy

Đúng rồi mình cũng đang kiếm cái từ điển có phát âm đây, mod nào có thì up lên cho bà con xài ké với và chắc chắn sẽ được nhiều cái thanks mà,ai up thì mình nhấn nhiệt tình luôn.

hbinhlove2003

này thì Full nhá, ai cần thì pm -> not publish :D

hbinhlove2003

Design cái Skin mới cho sáng sủa tí, skin màu xám tối quá :D

Down về giải nén chép đè vào E:\system\apps\Lexisgoo\

Mã:
http://www.mediafire.com/?rjd4hzgos7m

manhhaVirgo

Bác hbinhlove2003 này cái j` cũng nhanh ghê...Bác Cr@ck đc thì chia xẻ cho anh em dùng đi mà...Post lên luôn cho anh em khám phá

MaDemCT

Soft mới khai trương mà crack được chắc nó dẹp tiệm sớm. cái gì cũng phải từ từ chứ.

gacon2101

Anh ơi từ điển này có cho phép chỉnh sửa, thêm từ và nghĩa không ạ? Nếu có thể thêm thoải mái thì em mua lun, k cần xin c rack đâu :D

ulmd

Anh ơi từ điển này có cho phép chỉnh sửa, thêm từ và nghĩa không ạ? Nếu có thể thêm thoải mái thì em mua lun, k cần xin c rack đâu :D

Phiên bản hiện tại là không, hy vọng phiên bản sau sẽ có

hut_mit

này thì Full nhá, ai cần thì pm -> not publish :D

ông anh à em muốn ổi anh là anh học mấy năm để có thể crack ,à thời sinh viên anh học trường nào và năm nay anh bao nhiêu tuổi em chỉ đang học năm thứ nhất và em muốn xem khả năng học của mình thế nào hì xin lỗi mọi người vì cái này hơi ngoài lề :D

hbinhlove2003

ông anh à em muốn ổi anh là anh học mấy năm để có thể XXXXX ,à thời sinh viên anh học trường nào và năm nay anh bao nhiêu tuổi em chỉ đang học năm thứ nhất và em muốn xem khả năng học của mình thế nào hì xin lỗi mọi người vì cái này hơi ngoài lề
tự học tự mò thui em à, mì cái nì ko ai chỉ được đâu :D , anh đang học đại học Hoa Sen năm 4.