• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lexisgoo từ điển mới & pro đây

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái bản này rất hay,chạy tạm ổn tuy từ cần tra còn thiếu.

Nhưng khổ nỗi,chẳng biết làm sao để *** cả :(:(

Mà cũng chẳng biết ai bán ...:(

Trong phần giới thiệu có hướng dẫn cách mua bản quyền rồi. Nếu không thì bác cứ vào trang chủ có hướng dẫn rất cặn kẽ cách mua soft mà.
Chỉ có bản 1.5 cho màn hình ngang của E 63/71 thì đã fix lỗi nên mới phải mua bản quyền.
Còn nếu bác xài máy có màn hình 240x320 thì đã có cách FULL rồi, đâu cần tốn tiền mua.

BuuPhucCT

Well-Known Member
lexisgoo đã có bản crack rồi mình cài vô N81-8G ok

Đây là box thượng mại của phần mềm Việt. Những vấn đề nhạy cảm như vậy thì bạn đừng nên phát biểu ở đây chứ. Mình phải tôn trọng bản quyền của phần mềm do người Việt viết ra chứ.

pekhang

cái đó là tâm lý chung của người Việt, thích xài free thôi...

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái đó là tâm lý chung của người Việt, thích xài free thôi...

Free với những cái soft giá trên mây thì quá hợp lý. Có những soft mấy cái hãng nước ngoài hét mấy chục USD = vài trăm ngàn VNĐ thì việc xài free là tất yếu. Nhưng có những soft MADE IN VIETNAM rất hay mà giá cả lại quá rẻ so với lợi ích mà nó đem lại thì anh em nên ủng hộ chứ để có thêm nhiều soft hay cho mình xài.

TanVuong0311

này thì Full nhá, ai cần thì pm -> not publish :D

pm thế nào nhỉ, wa email hả, nick mình nè TanVuong_oO1995Oo@yahoo.com.au
gửi zùm nha

lechivien

s60v3 có thể cr@ck, còn v2 chưa co đâu. nhưng vẫn có cách xài full. ai cần thì qua trang cá nhân của mình pm

vuong1

Em thấy dùng Gtranslate tra từ trực tuyến hay hơn, mình có thể tra nhiều thứ tiếng khác nhau va đặc biệt ở chỗ mình có thể dịch cả 1 văn bản thay vì lọ mọ từng từ! Dù sao cũng chúc phần mềm Việt ngày càng phát triển!
Posted via Mobile Device

zthienvuz

:((bản này hay quá mà anh ko post bản crack
anh oi anh có bản Full gửi em với Email của em là:zthienvuz@gmail.com
dựoc em xin cảm ơn anh:((