• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên (Sản phẩm của người Việt)

pmViet

PPCLINK Mobile Software chúng tôi xin hân hạnh giới thiệu sản phẩm mới dành cho các loại máy:
N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, N95, N95-8GB, E50, E65, E90 (màn hình ngoài)

Sản phẩm Lịch Vạn Niên ra đời với mong muốn đóng góp một ứng dụng hữu ích cho cộng đồng người sử dụng tại Việt Nam.

Với những kinh nghiệm và thành công trên thị trường Thế giới, PPCLINK thực sự mong muốn mang những sản phẩm tốt nhất cả về chất lượng và giá cả để phục vụ Quê Hương.

Chi tiết thông tin của sản phẩm có tại: http://www.ppclink.com/vn/index.php?p=product&act=detail&proid=53588

Phiên bản dùng thử với đầy đủ tính năng trong 14 ngày. Giá bán cho một license là 30.000 VND

Rất mong sự ủng hộ của tất cả các bạn.

Chân Thành Cảm Ơn

PPCLINK Mobile Software

Chỉnh sửa cuối:

support

đây là phần mềm của ppclink, đợi xem nào.

Đính kèm là bản trial anh em down cho lẹ :D

Last edited by a moderator:

DEVIL_BESIDE_YOU

lúc trước xài k800 nhó cũng có cái lịch vạn niên như vầy dao diện đẹp lấm nó là phần mềm java nếu kiếm có mình sẽ send free cho anh em dùng

hoantocxoan

Cho em hỏi mua thẻ ở những đại lý nào vậy, em ở gần ngã tư sở thì đến đâu để mua.

pmViet

Cho em hỏi mua thẻ ở những đại lý nào vậy, em ở gần ngã tư sở thì đến đâu để mua.

Bạn có thể cho mình số điện thoại để mình tư vấn cho bạn địa chỉ gần nhất có thể mua thẻ.

PPCLINK đang cố gắng hỗ trợ các dòng máy phổ dụng khác trong thời gian tới.

Rất mong được sự ủng hộ của tất cả mọi ngừoi.

Mọi liên lạc xin gọi về số: 04.2751197
email: supportvn@ppclink.com

Thân ái!

Chỉnh sửa cuối:

pmViet

Bác tích hợp thêm danh bạ Điện thoại chắc sẽ hấp dẫn hơn đấy.

Rất cảm ơn bác, bên mình đang nghiên cứu một số ứng dụng cho cộng đồng VN và hy vọng trong thời gian tới bọn mình sẽ có thêm nhiều ứng dụng hữu ích phục vụ các bác.

Thân ái!

hoantocxoan

Em vừa mua thẻ của bác rồi. Phần mềm giao diện rất đẹp. Nhưng nếu phần mềm có thêm chức năng làm màn hình chính thì vừa tiện vừa đẹp. Hy vọng trong thời gian tới các bạn phát triển thêm nhiều tiện ích nữa.

mage282

Ui em ở đồng nai thì làm sao đang ký để mua được phần mềm vậy bác?Chỉ giúp em với.
Thanks bác nha!

pmViet

Em vừa mua thẻ của bác rồi. Phần mềm giao diện rất đẹp. Nhưng nếu phần mềm có thêm chức năng làm màn hình chính thì vừa tiện vừa đẹp. Hy vọng trong thời gian tới các bạn phát triển thêm nhiều tiện ích nữa.

Rất cảm ơn bác, nếu có bất kỳ vấn đề or đóng góp về sản phẩm bác có thể liên lạc với PPCLINK để được hỗ trợ kịp thời nhất.

@ Các bác ở các tỉnh khác, PPCLINK đang xúc tiến để triển khai hệ thống phân phối sớm nhất có thể.

Thân ái.