• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

yeugapnganlanhon

Các bác cho em hỏi : PM Flash Card 2008 E-V e cài vào sao có nhiều dấu tiếng Việt bị bể ra thành ô vuông. Ex: dấu huyền hay dấu sắc đều bị bể ??? :-/ Tuy rằng em đã cài đầy đủ font TV như : Tahoma,TimesNewRoman,Arial....Bác nào bị tình trạng giống em mà đã giải quyết đc xin giup em 1 tay ạ . Lần trước em cũng bị ở PM Dictionary,nhưng sau khi cài lại thì đã ko còn ttrang đó,nhưng FC e cài lại vẫn bị....

glloveyou

Bác nào có LingvoSoft Talking Dictionary 2007 German <-> Vietnamese thì share cho em với. e cảm ơn

phu2

Bàn phím tiếng Nga của Lingvosoft​

- Tải Distinary tại đây:

http://www.lingvosoft.com/main.jsp?do=products-download&item=1181

- Cài đặt vào PPC sẽ thấy CAB file bung ra: KbdRu.cab
- Vào Windows copy file: PD_KbdRu.dll ra để bẻ.

Hình ảnh trước và khi bẻ như sau:

Dưới đây là CAB file và *.dll đã được bẻ để sử dụng.

bác phạm quang ơi hình như lingvosoft 2008 ko có tiếng Lào

phu2

Bạn cài đặt xong nhớ khởi động lại máy thử xem. Còn file PD_KbdVi.dll thì bạn nhớ copy đè vào Windows nhé. Chúc vui
trong bản LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC Version 4.0.74 (Talking) Product ID: LD-PKPC-ENVI-T-4074 sau khi giải nén có 5 files:

PD_EnVi.cab, KbdVi.cab, LD_2007.exe, PD_KbdVi.dll và readme.text minh kho thay

hk3

Lingvosoft hỗ trợ nhiều từ điển nhưng mình thấy chất lượng ko tốt, từ tra ít nghĩa, phát âm ko chuẩn.

LRA

Ngay cả những phần mềm từ điển vài trăm MB, nhiều khi tra từ còn không có nữa là.
Cái chính của Lingvosoft là tính tiện dụng và cơ động. Cũng chỉ là giải pháp tình thế thôi. 1 file vài mươi MB, đòi hỏi gì nhiều. Còn đỡ hơn là bác phải vác theo cái laptop hoặc quyển từ điển dày cộp.:D

tuandait

Hu Hu. Em mới crack cái lingvosoft-picturedictionary-viechi 2008 nhưng không thể nào phát âm được. bác nào giúp em vụ này với.

chameleon_2602

bạn ơi cho mình hỏi mình cần từ điển romania-eng và ngược lại, nhưng mình ko down được file crack,mà bản này là 2008 thì crack thế nào hả ban?thank

nesta12h

mình đang dùng lingvosoft travel dictionery ML15 2008,mình chỉ cần dùng từ điển Việt - Hàn vậy có thể xóa các từ điển khác đi cho nhẹ đc k nhỉ

ntmthang86

Hiện nay website lingvosoft đã 0 còn cho download bản 2008 nữa, bạn nào có thê gửi cho mình link download trọn bộ các bản của lingvosoft 2008 0 ?

Minh cần máy bản này ne :

*LingvoSoft Travel Suite 2008
*LingvoSoft Talking Travel Dictionary 2008 Multilingual (ML-15)
*LingvoSoft Talking Picture Dictionary 2008
*LingvoSoft Talking PhraseBook 2008
*LingvoSoft Talking Dictionary 2008
*LingvoSoft Suite 2008
*LingvoSoft Picture Dictionary 2008
*LingvoSoft PhraseBook 2008
*LingvoSoft Learner’s Suite 2008
*LingvoSoft FlashCards 2008
*LingvoSoft Dictionary 2008

Các bạn giúp mình nhé, mail của mình là : ntmthang86@yahoo.com

Nếu được thì cám ơn bạn nhiều lắm

leanhasbatdiet

mấy anh làm ơn cho em hỏi. em đang cài từ điển lingvoso 2007, nó là file .exe, ppc của e đã kết nối được với pc nhưng khi em cài trên pc thì tại sao nó lại ko cài trực tiếp vào ppc được ạ, lúc cài nó chạy trực tiếp lên ổ c/program của pc luôn, sau đó thì tạo ra một foder lingvoso dictionary gồm nhiều file.cab do đó e ko biết phải lấy file nào để chép qua thẻ nhớ để cài được hết. hix... e mò 2 ngày rồi , mệt quá, nên các anh giúp đỡ giùm. thank nhiều ạ

tuandait

@ntmthang86
bạn thử tìm và download các PM của lingvoSoft trong link này xem nhé. mình mới vừa download trong đó được đấy.

Lesangmd

Cái Lingvosoft 2009 không khác gì về nội dung so với bản 2008. chỉ bổ sung hỗ trợ thêm một số loại điện thoại mới mà thôi . :)

combustions

Hiện nay website lingvosoft đã 0 còn cho download bản 2008 nữa, bạn nào có thê gửi cho mình link download trọn bộ các bản của lingvosoft 2008 0 ?

Minh cần máy bản này ne :

*LingvoSoft Travel Suite 2008
*LingvoSoft Talking Travel Dictionary 2008 Multilingual (ML-15)
*LingvoSoft Talking Picture Dictionary 2008
*LingvoSoft Talking PhraseBook 2008
*LingvoSoft Talking Dictionary 2008
*LingvoSoft Suite 2008
*LingvoSoft Picture Dictionary 2008
*LingvoSoft PhraseBook 2008
*LingvoSoft Learner’s Suite 2008
*LingvoSoft FlashCards 2008
*LingvoSoft Dictionary 2008

Các bạn giúp mình nhé, mail của mình là : ntmthang86@yahoo.com

Nếu được thì cám ơn bạn nhiều lắm

Bạn có thể vào đây để tải đầy đủ patch cho bộ này nhé