• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC INCREDIBLE S (VIVO) & INCREDIBLE 2 (VIVOW) ★

Phoenix

Bác Quang uj, kon của em hboot 0.98.0000 giờ làm ren đây?

Hboot 0.98 thì bình thường có sao đâu (máy mình cũng để hboot như thế mà up các loại Rom cook chẳng vấn đề gì. Sao mọi người thích dùng Rom ship thế nhỉ, Rom cook nhiều cái hay lắm mà...

Son_Do

Well-Known Member

Hboot 0.98 thì bình thường có sao đâu (máy mình cũng để hboot như thế mà up các loại Rom cook chẳng vấn đề gì. Sao mọi người thích dùng Rom ship thế nhỉ, Rom cook nhiều cái hay lắm mà...

Nếu nói về tính ổn định thì chẳng có cái rom cook nào bằng rom ship đâu. Cho nên với những người ít vọc máy thì sau khi trải nghiệm rom cook cũng nên quay lại rom ship cho lành.

Phoenix

Nếu nói về tính ổn định thì chẳng có cái rom cook nào bằng rom ship đâu. Cho nên với những người ít vọc máy thì sau khi trải nghiệm rom cook cũng nên quay lại rom ship cho lành.

Vì Rom ship là do rất nhiều máy (ví dụ cho một hãng điện thoại nào đó: Verizon, T-mobile...) nên tất nhiên là ổn định hơn rồi, còn Rom cook là do một số người vọc máy rồi tự tạo ra một Rom theo ý mình. Quan trọng là vài ngày mình lại up lại Rom nên rất thích xài Rom cook.

Son_Do

Well-Known Member
Không phải ai cũng có thời gian để vài ngày lại up rom một lần:D Mình cũng là loại thích vọc, nhưng sau khi vọc một vài ngày thì lại quay về rom ship hoặc một bản rom cook mà mình thấy ổn định nhất để dùng, vì cái chính là để phục vụ công việc chứ không phải chỉ để vọc rom.

Arienth

Híc. Bác nào chủ thớt làm ơn up Ship Rom sang link khác với. Mega bị block rồi còn đâu :-ss

venusian

Moderator
sao ko down đc Bác Qung ơi??? có ROM SHIP mới ko bác????

Híc. Bác nào chủ thớt làm ơn up Ship Rom sang link khác với. Mega bị block rồi còn đâu :-ss

bác ơi, một số link Megaupload toi rồi, bác fix lại dùm :D

helppppppppppppppppppppppppppppp

Các bạn càn tìm bản Rom Ship nào. Post lên đây mình tìm thử xem có đc không.

Arienth

Vivo_W_VERIZON_WWE_3.02.605.1_Radio_1.09.01.0622_N V_VZW1.92
Em cần cái này. Máy đang dính lỗi chỉ xài GSM Only ( sau vài lần up ROM).
Bác tìm được thì post link (Multiupload và Mega thì em chịu ko download được) hộ em với. E cảm ơn trước nhé. ^^

venusian

Moderator
Vivo_W_VERIZON_WWE_3.02.605.1_Radio_1.09.01.0622_N V_VZW1.92
Em cần cái này. Máy đang dính lỗi chỉ xài GSM Only ( sau vài lần up ROM).
Bác tìm được thì post link (Multiupload và Mega thì em chịu ko download được) hộ em với. E cảm ơn trước nhé. ^^

Có phải cái này không bạn: Ruu vivo w gingerbread s verizon wwe 3 02 605 1 radio 1 09 01 0622 nv vzw1 92 release 202929 signed exe
Mình chỉ tìm đc cái đấy thôi. Link thì ở đây: http://filefactory.com/file/cdaeb01....01.0622_NV_VZW1.92_release_202929_signed.exe

Trang này hơi khó tải. Bạn kiếm trang nào leck link đi cho dễ tải.

levanmanh1987