• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC SENSATION XE (Pyramid LE) ★

huykhilx

Bạn nào có bản 2.3.5 không cho mình xin với. Mình dùng mấy bản rom ICS nhưng chơi game 3d cứ bị lỗi như kiểu đang viết game ý nên đành về 2.3.5 thôi. Và cho mình hỏi máy mình đã s-off, super CID r liệu up rom ship 2.3 khi muốn up 4.0 thì có up đc qua ota không

chickenlynk

Ai có bản rom ICS của EU cho em xin với ah T_T em vào FileFactory toàn ko báo slot in use :(((( ko down về dc ah!

chickenlynk

thanks MOD ^^ em tim trên XDA mãi. MOD cho em hoi, rom ASIA với rom EU, rom nào dùng nuột hơn ah ;)) em trc giờ toàn xài rom cook (bản em đang xài là RHD 6.6.0, khá nuột ngoại trừ lỗi sáng ra toàn tự bật Wifi với 3G =)))))) ), thấy giờ có bản chính thức em cũng mún update ti toe xíu cho bằng anh bằng em ;))

hai_fish9999

thanks MOD ^^ em tim trên XDA mãi. MOD cho em hoi, rom ASIA với rom EU, rom nào dùng nuột hơn ah ;)) em trc giờ toàn xài rom cook (bản em đang xài là RHD 6.6.0, khá nuột ngoại trừ lỗi sáng ra toàn tự bật Wifi với 3G =)))))) ), thấy giờ có bản chính thức em cũng mún update ti toe xíu cho bằng anh bằng em ;))

Bạn thử dùng sang bản InsertCoin RC2 xem sao.Mình đang dùng thấy ngon ko bị lỗi tự bật Wifi và 3G.

chickenlynk

hix, tình hình là sao máy em nó ko up dc rom ICS 4.0.3 EU nhi? Em đã sup - CID đầy đủ cả mà sao bị vậy các bác nhỉ? Bác nào biết chỉ cách khắc phục hộ em với ah T_T

banxaydung

Xin hướng dẫn và link up rom ship ICS mới nhất của XE, mình dungg radio 3.32 dùng đc ko?, có phải up bằng rescove hay dùng qua cáp úsb, mình đang dùng rom cook

xuanchien

cho em hỏi cái luc 2.3.4 em có SUPER CID giờ em đã nâng lên ics 4.0.3 ship thì có bị mất SUPER CID ko ạ.và hiện tại đã root đc ics 4.0.3 chưa ạ.htc sénation xe.và em nâng lên rồi thì có hạ xuống đc ko, hb1.27 có hạ suống đc ko.

haqduong

cho em hỏi cái luc 2.3.4 em có SUPER CID giờ em đã nâng lên ics 4.0.3 ship thì có bị mất SUPER CID ko ạ.và hiện tại đã root đc ics 4.0.3 chưa ạ.htc sénation xe.và em nâng lên rồi thì có hạ xuống đc ko, hb1.27 có hạ suống đc ko.

Mình đã root được, bạn xem ở đây:

HBoot 1.27 có bạn đã hạ bằng cách chạy RUU, ngoài ra có thể flash firmware thấp hơn riêng, tuy nhiên với mình thì không thích 2 cách này nên kệ nó (cảm giác cá nhân thôi)

xuanchien

Chỉ rỏ cách hạ mình với. Lên thì dc chứ hạ thấp hon thì khó.bây giò mình chở về 2.3.4 thì có khó lắm ko

matmuoi

Cho mình xin bản rom 2.3.6 của Sen XE châu Á với, tớ tim mãi không thấy đâu hết. Thanks bạn trước