• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINK TẢI ROM WWE (SHIP) CHO HTC TOUCH HD (OLD)

Status
Không mở trả lời sau này.

laigai

Các Bác ơi, em mới tập sử dụng PDA nên rất gà, em đang sử dụng con HTC touch HD với thông số như sau:
ROM: 1.14.415.2 (32434) WWE
ROM date: 12/.23/08
Radio version: 1.10.25.25
Protocol version: 52.57.25.30W
Vậy em nen up bản Rom nào cho phù hợp và các bác có thể hướng dẫn cụ thể cách up rm cho em được không? em đã tìm trên diễn đàn nhưng không thấy. Mong các bác giúp đỡ.

laigai

Kính thưa các Bác, em đã thử HardSPL cho con Touch HD của em (ROM: 1.14.415.2 (32434) WWE) nhưng cái máy tính của em nó lại báo là "The application failed to intialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application". Các bác giải đề này giúp em với

DucLong

Super V.I.P
Kính thưa các Bác, em đã thử HardSPL cho con Touch HD của em (ROM: 1.14.415.2 (32434) WWE) nhưng cái máy tính của em nó lại báo là "The application failed to intialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application". Các bác giải đề này giúp em với
Bạn đưa máy về bootloader rồi kết nối với PC chạy lại tool HardSPL xem sao.

lmq80

de up các room nay có cần HardSPL ko nhỉ. minh tuong nó là room xịn rồi mà

Status
Không mở trả lời sau này.