• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

mathanh

By mathanh at 2010-07-31

Chỉnh sửa cuối:

joeD

Click here to enlarge mathanh ơi chỉ mình là cái HS này đi THANKS nhìu

caotuanan

có cái nào chép vào E or C k bác mathanh ?có thì bác share và hướng dẫn dùm.gà về flash lắm

mathanh

những thứ này là hs samsung nha, không có hs samsung thì không bao giời dùng được

EmXinhKeEm

Anh mt ơi bộ icon đó anh lấy từ đâu vậy? Có theme s60v5 nào icon như vậy ko anh?

sheva079

Mấy cái icon hai bên hông mình có thể lôi ra, kéo vài giống HS SS mặc định không vậy mathanh???
Với lại mình có thay đổi, hay thêm icon vào nữa được hem mathanh..:D..hướng dẫn mìh zới..:D

Lan_Truong

Mấy cái icon hai bên hông mình có thể lôi ra, kéo vài giống HS SS mặc định không vậy mathanh???
Với lại mình có thay đổi, hay thêm icon vào nữa được hem mathanh..:D..hướng dẫn mìh zới..:D

test thư là biêt mà ban
@mathanh cho mình hỏi
các file trên bung ra chép vao c la ok hay sao

Chỉnh sửa cuối:

luongvietdung

Mathanh có thể gửi cho mình bộ gadget trog phjên bản CFW v50 ko(đầy đủ pjn,sog,bt,profile,...bản CFW v51 lần này là gadget gốc.thank

luongvietdung

Nhưng mình vẫn thích gadget ở CFW v50 của bạn cơ.^^.send cho mình được không?.cái gadget trên sóng báo chẳng đúng gì cả!!!thanks