• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

Hero_4ever

mathanh có thể hướng dẫn cho mình cách cài HS BlueSpecTrum đc không vậy ?? Mình chép file gadget.swf vào E mà nó thỉ hiển thanh phía trên không àh, còn phía dưới + 2 bên không có gì cả hết :(, thanks nhiều

EmXinhKeEm

của simo88 làm
các bạn ơi, có 1 bạn ở bên ý làm thanh pin sóng này rất đẹp

Anh mt làm cái này đi anh, chỉ cần giờ chạy đc thôi, pin, sóng và mấy cái khác chạy đc thì chạy ko thì cho đẹp cũng đc :x

bachhb

anh ơi, em làm theo đúng các bước như anh hướng dẫn, down fw chuẩn bằng navifirm,
cài đặt bản JAF 1.98.66 full, nhưng đến chỗ ấn vào MCU thì ko tìm thấy file RM-559_21.0.004_prd.core.C00 mặc dù vào kiểm tra vẫn có, em đã download đi download lại fm bằng navifirm mãi mà vẫn thế

anh có thể giúp em ko, em hack máy X6 8gb

wimax16vnn

anh ơi, em làm theo đúng các bước như anh hướng dẫn, down fw chuẩn bằng navifirm,
cài đặt bản JAF 1.98.66 full, nhưng đến chỗ ấn vào MCU thì ko tìm thấy file RM-559_21.0.004_prd.core.C00 mặc dù vào kiểm tra vẫn có, em đã download đi download lại fm bằng navifirm mãi mà vẫn thế

anh có thể giúp em ko, em hack máy X6 8gb

Mang máy wa mình gấp, mình JAF cho free

EmXinhKeEm

Thêm cho em cột sóng, pin, giờ ở hình dưới này lên file gadget trên đc ko anh mt?

Chỉnh sửa cuối:

luongvietdung

Mathanh có thể giúp mình bỏ phần ngày tháng với profiles đi chỉ giữ lại icon phía dưới và thanh nhỏ báo sóng và pin phía trên.hi.thank bạn nhìu

wimax16vnn

MT cho mình xin fần sóng+pin+mạng mà fần pin MT dịch sang góc fải lun, như hình bên dưới dc ko?
(chỉ fần sóng+pin thôi nha)
thanks

bin_kute_060588

bạn oi mình đang dùng 5233 ban co the huong dan online cho minh` cach cai chu de man hinh chu Omnia HD duoc ko. moi chuyen sang S60v5 nen kho dung qua. ban? jaf thi` minh chua tim du? ban co the huong dan online cho minh duoc ko. cam on ban nhieu nha. nic yahoo cua minh la bin_kute_060588 co j` ban pm vao day cho minh` nha

thanhoanhanh

anh ơi em dùng bản cook 5800 phiên bản 2 ngày 21-8 của anh + dùng live wallpapers,nay em xóa cái live wallpapers thì màn hình nó cứ trắng xóa ra.làm sao để giao diện trở về khi mới flash hả anh.
cảm ơn anh!

caotuanan

khi đỗi sang HS SS thì máy báo k đủ bộ nhớ là seo bác mathanh?chỉ mình khắc phục

daituongquan

em dang dung 5530 v32 nên không dám downupgade ,nen mạo muội xin ảnh anh các file cần thiết để mode lạ firmware. nếu có hướng dẫn càng tốt.