• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi khi mở ổ đĩa

apala

các bác cho e có ý kiến.lần trước máy e cũng bị như vậy.nhưng sau đó được ông anh cố vấn cài cho phần mềm FastHelperSetup thì ok.e chỉ thấy là nó phát hiện autorun,diệt và chỉnh lại registry do virut gây ra.sau đó khởi động lại và kích đúp chuột vô tư.bác nào cần thì mail cho e gửi cho.hainguyenminh83@yahoo.com.vn

XuanTruong

Super V.I.P
các bác cho e có ý kiến.lần trước máy e cũng bị như vậy.nhưng sau đó được ông anh cố vấn cài cho phần mềm FastHelperSetup thì ok.e chỉ thấy là nó phát hiện autorun,diệt và chỉnh lại registry do virut gây ra.sau đó khởi động lại và kích đúp chuột vô tư.bác nào cần thì mail cho e gửi cho.hainguyenminh83@yahoo.com.vn

Forum luôn cảm ơn các Bạn chia sẻ, nhưng phải là chia sẻ minh bạch và thể hiện thông tin lên đây, chứ không khuyến khích chia sẻ theo kiểu "Ai cần thì PM hoặc Mail" trừ những thông tin nhạy cảm Bạn nhé!:)