• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

MinhThang

Manager
Xin lỗi nhưng mình vẫn ko hiểu:(,vì phải có phần mềm chuyển đổi chứ bạn?:(.
Nghe nói là smartmovie converter bạn có thể share cho mình dc ko?Cảm ơn trước nhé;)

Bạn tải về nó có trong gói đó luôn mà, cái smartmovie converter ý.

panthyo

các bạn thử dùng bản này thử nhe! nếu các bạn cài ở trên ko đc!
nếu thấy có ích thank cái nhe!;)

nvthinh75

Sau khi cài 4.01 (with loader) một thời gian chạy rất ổn đinh, nâng cấp lên bản 4.10 này chạy được hơn chục ngày, giờ thì không chạy được nữa; cứ mở file là bị văng ra. Cài lại bản cũ thì bị báo check connection, cài bản của panthyo vẫn không khắc phục được... hic, tiến thoái lưỡng nan! :((

Có cách nào để quay về 4.01 cho nó yên hay không vậy a/e?
(Chuyện này sao giống x-plore ghê, lên 1.30 lại muốn xuống 1.22, đúng là độc chiêu của hãng "con mèo cô độc" mà).

Kojiro

Super V.I.P
Sau khi cài 4.01 (with loader) một thời gian chạy rất ổn đinh, nâng cấp lên bản 4.10 này chạy được hơn chục ngày, giờ thì không chạy được nữa; cứ mở file là bị văng ra. Cài lại bản cũ thì bị báo check connection, cài bản của panthyo vẫn không khắc phục được... hic, tiến thoái lưỡng nan! :((

(Chuyện này sao giống x-plore ghê, lên 1.30 lại muốn xuống 1.22, đúng là độc chiêu của hãng "con mèo cô độc" mà).

Thử mọi cách vẫn ko được thì bạn phải 4mat máy rồi cài lại, mình bị rồi :(

kennho

Bạn thử cách này xem mình đã từng quay về SM 4.01 bằng cách này
-Để nguyên bản 4.10 không xoá cài đè bản 4.01
-Restart DT
-Cài đè lần nữa bản 4.01 lên chính bản 4.01

chemi1209

Hii, lần trước mình cài 4.10 dùng 1 thời gian bị văng ra, may sao remove rồi cài 4.10 vẫn chạy ầm ầm! Mình thấy bản 4.10 cũng ko thêm đc chức năng gì đặc biệt...vì thế các bạn cứ để 4.01 mà dùng!

Le_Quang_Minh

hihhi, E61 chạy được 5ngày, khoảng cỡ 250 phút phim rùi bị đá văng ra, cài tiếp bản 4.10 đè lên bản 4.10 thì sài tiếp được 2ngày, cỡ 80 phút phim thì vô và đơ máy luôn (thoát ra màn hình chính bằng cách nhấn thật lâu phím menu vẫn được) thật ra không hiểu do bản ày lỗi hay do "Con mèo cô đơn" chơi chiêu nữa, pótay! Giờ cài lại bản 4.01 cũng không chạy như trước được..đành sài đỡ Power Movie vậy!
Nên nhắc nhở những bạn chưa cài về vấn đề này!:(

hoatdong

E61i cài xong dùng được nhưng biểu tượng ở màn hình thì giống phiên bản cũ. Khó hiểu quá????:-?

nvthinh75

Tôi phải cài lại bản 3.41, rồi cài thêm 4.01 mới được. Gỡ bản 3.41 ra là bản 4.01 đòi check internet ngay, cài vô thì lại êm chuyện.

Giờ trong máy lại tồn tại 2 bản smartmovie 1 lúc mới bực chứ.

devil13

sao mình chỉ coi được file avi thôi , ko coi được định dạng khác như mpg v.v.. có ai chỉ giúp cần cài thêm cái gì nửa ko

AndyCuong

Supper Moderators
sao mình chỉ coi được file avi thôi , ko coi được định dạng khác như mpg v.v.. có ai chỉ giúp cần cài thêm cái gì nửa ko

Smart Movie 4.10 , hỗ trợ file AVI , MP4 , 3GP , FLV... , không hỗ trợ MPG , WMV nhé bạn .

devil13

đâu có, lúc trước em cài bản mới này coi được mpg luôn mà,cái update fw cài lại giờ ko coi được là sao ta???