• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mac OS X Leopard theme V2.0 giao dien MAC cho PPC

chieubuon_na

Cách làm mất cái thanh trượt bên trái trong theme OS này.

Các bạn down cái file SKIN.xml đính kèm bên dưới rùi copy vào \Program Files\rlToday\Mac OS X Leopard theme V2.0 by dwizzy130 trong máy nhé. Cái này mình tự mày mò và đã làm thành công rồi, nhớ là chỉ dùng cho màn hình QVGA thôi nhé. \-/

anhtuank15

Thanks các anh nhiều , cho em hỏi xí , cái leopard sau khi em cái nó chỉ hiện trong phần appearance , phần items ko thấy gì , chỉ đổi cái hình nền , ngoài ra vẫn như cũ . Hỏi thêm cái spb mobile shell 3.5 anh nào bik cách crack ko cho em xin với , thân !

chieubuon_na

Muốn có Item trong Leopard thì bạn phải shortcut các chương trình mình thích vào trong đó, mình không nhớ rõ nữa nhưng trong tab item bạn ấn và giữ vài giây trong ô dấu (+) nó sẽ hiện cho bạn 1 bảng shortcut hay add gì đấy.
Vừng của spb mobile shell 3.5 thì đây