• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magic Menu v1.50 - Ảo thuật Menu

kennho

Mình down về giải nén thấy có 2 file , chỉ cài file Magic_Menu_EN.sis file mohuanqidong_6547.sis là file gì không biết nên không cài , bật secman off vào
Magic_Menu ok thử chỉnh icon lớn báo thành công yêu cầu restart phone , restart lại icon vủ như cẩn :| ? có cần cài cái file mohuanqidong_6547 không . Máy mình là N95-8G

Kieu_Phong

Mình down về giải nén thấy có 2 file , chỉ cài file Magic_Menu_EN.sis file mohuanqidong_6547.sis là file gì không biết nên không cài , bật secman off vào
Magic_Menu ok thử chỉnh icon lớn báo thành công yêu cầu restart phone , restart lại icon vủ như cẩn :| ? có cần cài cái file mohuanqidong_6547 không . Máy mình là N95-8G
Không, nó hình như là bản Tiếng Trung vì mình cũng không cài. Mình làm bình thường thì nó vẫn đổi được mà.

manle

Minh dùng rompatches apply hay disable cũng bị out àh.Lúc cài chương trình có thông báo là cài bộ python và plugin trên bộ nhớ máy.Chắc do thiếu plugin nên mới bị văng.Bác nào có thể up cái plugin mà chương trình đòi hỏi lên được ko zậy.Cảm ơn nhiều!!!

manle

Bạn up cái python bạn đang xài lên được ko?Python mình đang dùng là python v1.04(5).Các chương trình khác mình vẫn dùng python này chạy ngon mà, như chương trình lắc tay qua nhạc.Liệu mình gỡ python đang dùng ra và cài python khác zô thì các chương trình đang hoạt động trên nền python có bị sao không và có hoạt động bình thường ko?

chungvict

Bạn up cái python bạn đang xài lên được ko?Python mình đang dùng là python v1.04(5).Các chương trình khác mình vẫn dùng python này chạy ngon mà, như chương trình lắc tay qua nhạc.Liệu mình gỡ python đang dùng ra và cài python khác zô thì các chương trình đang hoạt động trên nền python có bị sao không và có hoạt động bình thường ko?
Bạn cứ làm theo bài #24 of mình , còn các file bạn có thể kiếm trong diễn đàn này đều có hết đấy bạn.
Chúc thành công=D>

lekhachuy3aa

Có bạn nào sài Rompatcher mà sài chương trình này được không? Mình làm giống bạn rồi nhưng không ăn thua vẫn out.

angelpooh

bạn nào xài được có thể chỉ cho mình biết là phải cài bộ python là sao hem,mình ko rõ được rõ lắm,bản python nào và kèm theo những cái gì nữa thể ,để mình kiếm :(

kennh0x

em xài pythone này nè

http://pdaviet.net/showthread.php?t=46501&page=15

chungvict

Mình cũng cài nó đó mà cũng không ăn thua. Tìm đủ mọi cách rồi vẫn thế. Mình để ý các bạn thành công là hack bằng secmen không phải Rompatcher:O
Có 1 vấn đề mình ko biết có đúng hay ko là vì mình dùng N82 v20 nên dùng được, còn bạn N82v31 thì kén. Mình còn 1 cái N82 V31 để mai tets thử rùi trả lời cho bạn nhé

lekhachuy3aa

Có 1 vấn đề mình ko biết có đúng hay ko là vì mình dùng N82 v20 nên dùng được, còn bạn N82v31 thì kén. Mình còn 1 cái N82 V31 để mai tets thử rùi trả lời cho bạn nhé

Ok. Chờ câu trả lời của bạn đó.

q630666

hình như n95 8g không xài icon bự dc thì phải.em xài máy cái khác thì dc
n95 8G thì làm bằng cách xóa Icon Menu ý.Trong Các thủ thuật dành cho hack phone.Cách đó cũng có thể gọi là dùng Icon bự đó :D

kennho

N95-8G của mình sải python 1.4.5 thì chạy Magic Menu được nhưng các chức năng không có tác dụng chọn icon lớn báo xong yêu cầu restart máy restart xong vủ như cẩn còn thử cài python 1.9.5 thì Magic Menu không chạy mà tất cả các ct chạy nền python khác cũng không chạy luôn ? Bó tay