• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magic Menu v1.50 - Ảo thuật Menu

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã cài Python vào bộ nhớ máy mà cài PM này vô vẫn bị out không hiểu bị sao nữa. máy đã hack và đã cài Python vào bộ nhớ máy mà vẫn bị out. Bó tay rồi.:|:|:|

elisphuong

Cho mình hỏi soft này có dùng được cho OS 9.1 (N75) được ko vậy? tại thấy toàn là cho FP1 và FP2 ko ah.

sontrang8387

Mình đang dùng N96, khi cài thì máy báo là "không cài được, phần cài đặt này có sẵn", máy mình không cài được đúng không?

hhkkll

Mình đã cài Python vào bộ nhớ máy mà cài PM này vô vẫn bị out không hiểu bị sao nữa. máy đã hack và đã cài Python vào bộ nhớ máy mà vẫn bị out. Bó tay rồi.:|:|:|

Mình cũng bị y chang:( pó tay:(

friendship19

Mình cài trên N82 vào vẫn bị out hoài. Có cách nào khắc phục không vậy chủ topic?

curoa

mình cũng bị như thế

lovecontracl

:-?cho hỏi máy 5800 sai dc ko hả bác,:(đã cài thử báo lổi phần mềm có trên máy,bác nào chỉ với:|.thank trước nhe,

0986212555

E63 cài được nhưng cứ vào là bị văng ra, & mình quan sát thì hình như nó chỉ dành cho màn hình 240X320 thì fải!

ninhhot

Sao e cài vào n82 cài dc nhưng khi vào thì nó chỉ vào dc 1 tý là đá ra ngay.ai bị như e mà khắc phục dc thì chỉ dùm e với.thanks all you

vychu

phần mềm này mà việt hóa đc thì gôd wá !!!!
em chờ các bác ra bản VH đây !!!! :D

kiepdollar

đã test trên e71 , cài xong nhấn cái văng luôn :-??:-?? nói chung là chưa dùng được chưa biết thế nào mà phán