• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn "Đánh lẻ" của BOX SYM & BOX 8 :D!!!

Cleonardo

MÀN ĐÁNH LẺ BOX SYM & BOX 8 (PHẦN 2)

Nhìn tựa đề topic này chắc mấy bạn và mình có mặt mình hum đó đều cảm thấy cái hum gặp nhau thật là vui phải ko , nào là party , uống cafe , đánh tú lơ khơ rùi lại" show hàng " nữa .keke:)).Phải nói hum đó quá dzui.

Và chắc mấy bạn cũng như mình háo hức vạch Kế hoạch" đánh lẻ " cho ngày 2_9.Còn vài ngày nữa thui nhưng bi giờ mình vạch kế hoạch gặpp nhau cụ thể luôn. Mong Ace có trong topic trước đây có mặt để gặp nhau sau thời gian 8 trên diễn đàn tụi mình vẫn chưa thấy đã thì gặp mặt ở ngoài 8 cho thả ga và tiếp tục 1 chuỗi tưng bừng như đợt trước.

*Mình cũng đã rủ rê , lôi kéo đc nhìu người thân quen ngoài box 8 cũng có bên box kỹ thuật tham ja nữa.=D>

Thời gian và địa điểm vẫn là q12 , vẫn là quán coffee new ngày nào .ACE mình đi giấc trưa 1h có mặt nhé ( trừ hao giờ dây thun )

ACE nào chưa biết chỗ vui lòng chạy tới ngã tư Tân Thới Hiệp q12 gần đó là hãng bia tiger ( ai cũng bít ) dt: 0972030953 , em sẽ ra đón vô sào huyệt!

Phương châm vui vẻ là chính ko cần nói cũng bít nào giờ chơi toàn hợp tác xã , share đầu người >:);;)

Tăng 1 ún cà phê : Chia sẻ bí kíp mobile

Tăng 2 : thưởng thức món ăn dân tộc

Thân mời tất cả các bạn tham gia .

HÌNH HUM 2/9 NÈ MỌI NGƯỜI
^^

[video=youtube;E5lStUyY_pM]http://www.youtube.com/watch?v=E5lStUyY_pM[/video]

View attachment 178859View attachment 178860View attachment 178861

CÁM ƠN MỌI NGƯỜI THAM GIA , CHÚC MỌI NGƯỜI NHÌU SUỨC KHHỎE VÀ THÀNH CÔNG TRONG CUỘC SỐNG . HEN GẶP LẠI!

Chỉnh sửa cuối:

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
nhìn ngon thế nhở....;;);;);;)...zậy mà hok rủ em đi ăn ké nữa...xí...^^!

HuyChung

Uống cafe no bụng chơi sao thêm được món này nữa . theo mình cái món này chơi tăng 1 nhé . spam cho ae offline thêm vui vẻ..kakaka

attachment.php

Cleonardo

Uống cafe no bụng chơi sao thêm được món này nữa . theo mình cái món này chơi tăng 1 nhé . spam cho ae offline thêm vui vẻ..kakaka
SPAM thoải mái sao đâu , off lẻ mà hehe. ún cafe rùi cũng cả tiếng thì chuẩn bị ăn xế là vừa mà ^^
Thân mời CaoMinh nhớ đi nhé , ai cũng nhắc Minh hết !

MinhThang

Manager
SPAM thoải mái sao đâu , off lẻ mà hehe. ún cafe rùi cũng cả tiếng thì chuẩn bị ăn xế là vừa mà ^^

Ko bít CaoMinh ngày đó giờ có thấy topic này thì tham ja với ace nha , toàn mấy người quen ko đừng ngại, ai cũng nhắc Minh đó.
Bữa đó anh sẽ alo cho cu Minh nếu đi thì đi, lên lịch và địa điểm cho lõ làng đi nha.

Cleonardo

nhìn ngon thế nhở....;;);;);;)...zậy mà hok rủ em đi ăn ké nữa...xí...^^!

rủ em rùi chắc tụi anh về từ đời nào quá , em ở xa quá mà byebye nhoa!:p

Đánh thì đánh ngán gì? 2/9 đang chưa có lịch đây.

oh , hihi , vui ghê , anh tham gia nữa hân hạnh quá lun, bữa trước anh ko đi giờ là dịp anh ún bù đó

Tham gia hết mình lun, lần này phải hoành tá tràng lun :))
hahaha , dạo này tụi mình ún hơi bị nhìu nên đô tăng à nha .

MinhThang

Manager
oh , hihi , vui ghê , anh tham gia nữa hân hạnh quá lun, bữa trước anh ko đi giờ là dịp anh ún bù đó

hahaha , dạo này tụi mình ún hơi bị nhìu nên đô tăng à nha .
Cái gì cũng uống được chỉ trừ bia rượi nhé. Bữa đó bận việc quan trọng nên không thế đi được.

Cleonardo

Cái gì cũng uống được chỉ trừ bia rượi nhé. Bữa đó bận việc quan trọng nên không thế đi được.

Vâng, nói vậy thui chứ a ún cafe với tụi e là quí rồi! anh nhớ hú CaoMinh dùm , thanks a!

Đã cập nhật địa điểm cụ thể có j ace dt cho mình nhé!

Cleonardo

Vui ghê màu nick mới đổi rùi ,2/9 hoành tráng nào ...dzô ! cùng rửa dịp này luôn nào .

HuyChung

hi , mình thấy có chức năng sửa bài của huychung ,hoa mắt thì về q12 rữa đi chứ!

ok có dịp nào đó mình sẽ về q12 gặp mặt. bây giờ chưa thể ..hii. tớ cũng thấy chức năng sửa bài của cậu đấy kakaka