• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình Radio và Equalizer của Atom Life bị trắng?

QuangThang89

Thường thì file rom đã đầy đủ rồi bạn àh, builder chỉ thêm hay xóa bớt những ctr ko cần thiết thui, up qua thẻ là an toàn nhất, nếu thẻ bị trục trặc thì khi Flash sang máy sẽ thiếu sót 1 số file, bạn hãy thử mượn 1 thẻ có dung lượng 512MB rồi up lại xem sao nha, chúc thành công :)

DUYAT

Thường thì file rom đã đầy đủ rồi bạn àh, builder chỉ thêm hay xóa bớt những ctr ko cần thiết thui, up qua thẻ là an toàn nhất, nếu thẻ bị trục trặc thì khi Flash sang máy sẽ thiếu sót 1 số file, bạn hãy thử mượn 1 thẻ có dung lượng 512MB rồi up lại xem sao nha, chúc thành công :)

mình đã thử trên thẻ 512 roi cung vậy bạn ơi, biêt lam sao đây, chán thật

DUYAT

minh đã format thẻ trước hki up rom ma,sao van vậy . ko con cach nao khác sao bạn

AnhPheCT

Up bản Rom nào ko lỗi 2 cái đó!!! Xong coppy ảnh nền trong My picture!! Xong Up lại Bản Rom yêu thích mà bị lỗi!! Thì sẽ giải quyết ngay!! ặc ắc!!! Còn cách đó!! thôi!! (Bạn nên xem các ảnh nền đó có trong Windows hay ko... có bị thay đổi thành tên khác ko!! ..........)

DUYAT

Up bản Rom nào ko lỗi 2 cái đó!!! Xong coppy ảnh nền trong My picture!! Xong Up lại Bản Rom yêu thích mà bị lỗi!! Thì sẽ giải quyết ngay!! ặc ắc!!! Còn cách đó!! thôi!! (Bạn nên xem các ảnh nền đó có trong Windows hay ko... có bị thay đổi thành tên khác ko!! ..........)

bản nao cũng vậy à, thôi cảm ơn mọi người nhiều