• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

vimobifine

neu cam thay vo manh thi keu ae di nhau.chu len n900 k suong bang 5k8 dau. sorry e pham 2 toi 1 luc.dung ban e.

post by 5k8

@ anthr : may vet sang khi khoa may no van chay ngam nen hao pin lam.
Hay lắm!Bạch tuộc đúng với Đức và TBN. Nhưng một chút hy vọng cho Hà Lan. Lên N9OO được nhưng xuống lại mất công đó nha!

assassinzero

cái 5233 quăng Gadget 1m7 chạy vù vù chẳng bị RED BUG gì cả (Profile,calendar, Duaclock). Nguyên nhân REG BUG là gi zay mấy PRO ?

galabuon

cái 5233 quăng Gadget 1m7 chạy vù vù chẳng bị RED BUG gì cả (Profile,calendar, Duaclock). Nguyên nhân REG BUG là gi zay mấy PRO ?

thiếu bộ nhớ card màn hình, của 5800 là 256kb , còn của 5233 là 512kb nên chạy ngon :))

0908727527

thiếu bộ nhớ card màn hình, của 5800 là 256kb , còn của 5233 là 512kb nên chạy ngon :))

Hjx! A Bùn phán đại àk.Nếu vậy, thiếu sao k gắn cho nó cái Nvida như PC nhỉ :p Mà cái hs này red bug k a Bùn

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

thực ra ngay cả cpu người ta còn dấu thông tin, thì gpu của các hãng cũng ko công bố. hiện nay trên phone chỉ đọ số tam giác vẽ trên giây thôi (nhờ soft test). còn gpu bao nhiêu hz, bao nhiêu ram thì bó tay.

galabuon

METEO CLOCK BẢN REMOD BỞI GALABUNZ

Bản gốc đây, tiếng Ý, ko setting được, bạn cứ xài thử

link

Bản galabunz mod đây, còn 1 vấn đề đổi tên thành phố được mới ra hàng

hình so sánh trên dtdd với trên web, chính xác so với nhau. :D

Tỉnh thành nào có file riêng, ko nhập liệu dc. Nên ai thx thì mình send file :D
ok roài, sao ít người thx vậy nhỉ ? :D

Chỉnh sửa cuối:

chjnhnh0

Cái này làm thế nào cho nó chạy được thế bác :-/ em download về rồi copy vào rồi nhưng mà vào phần cài đặt lại ko thấy gì :( Máy em đã hack bằng JAF, dùng rom patcher gì đó. Có ai chỉ em với +_+

daugiang1987

Cái này làm thế nào cho nó chạy được thế bác :-/ em download về rồi copy vào rồi nhưng mà vào phần cài đặt lại ko thấy gì :( Máy em đã hack bằng JAF, dùng rom patcher gì đó. Có ai chỉ em với +_+

Đã cook cái HS trên vào FW chưa, nếu cook rồi thì chép vào ổ E (thẻ nhớ) nhé khới động lại máy nó sẻ load thui

galabuon

- click vào nó sẽ hiện backgroud 1 phút , ko hề có thanh chạy chạy đâu, khi đó là nó đang cài, cài xong nó sẽ hiện install complete
- đừng vào menu tìm ko có đâu, vào thanh slidebar sẽ có biểu tương HTC+weather kéo ra xài thôi

z_Angel_z

đã cook vào fw mới của 5233....flash....rùi chạy thì thấy màn hình trắng + 4 shortcut ở dưới thôi :-S
ai biết bị j` chỉ giúp e vs............

galabuon

thì do fw của bạn xài người ta đã mod gadget.swf cài qua c hay e. hãy chép qua đó thì chạy ngay thôi

chắc tác giả cfw có dặn mà ko đọc kỹ

z_Angel_z

chép gadget.swf qua C hoặc E ý ah` :-S hix chưa hiểu chỗ này lắm....để làm thử đã :D tks :)