• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

Anther1991

Á Á, anh Bùn ơi. Cái hiệu ứng N1 ngốn pin quá trời. Mới tối hôm qua sạc đầy pin, sáng nay chỉ còn 1 nấc :((

mathanh

sao mình lấy gadget.swf của file cook dùng All-into-One Flash Mixer mở không được vậy. còn trình nào khác không

asdfgh110

các pro ơi làm ơn chỉ mình gấp,mình xài 5530,down cai cfw xtension về có file tên là RM-504_30.0.009_prd.rofs2.V22,nhưng trong fw gốc thì file đó tên là RM-504_30.0.009_prd.rofs2.V20 . Sự khác nhau giữa v20 và v22 là gi? vì tên khác nhau như thế nên khi chép đè để splas thì nó không đè, vậy phải làm sao? chép vào splas có thành công hay không?

Em_be_hu

Híc, cho mình hỏi cái. Cái này chạy có tốn pin ko? Cài nó ntn? Có chỉnh sửa (thêm bớt) dc icon không, dùng cái HS8 Tsunami chỉ thêm vào mà ko bỏ dc ra, khó chịu vô cùng. Thân!

ngoanrazor

Well-Known Member
@em-be -hu Mún kài thì fải flash bn ah,thêm đc icon lun. Còn hs tsunami mún bỏ icon thì nhấn và giữ icon trog vài jây thì nó sẽ hjẹn ra chữ x mún xóa kái nào thì bấm dô chữ x trên icon đó

asdfgh110

ban mathanh làm ơn nói rõ dùm mình chút nhe,nếu vậy mình delete file RM-504_30.0.009_prd.rofs2.V20 và thay bằng file RM-504_30.0.009_prd.rofs2.V22 lun,kết quả sẽ là không có tiếng việt thôi chứ không có ảnh hưởng gì phải không ạ?thanks

galabuon

HAHHAHAHA.... ngày mai mà con mực đó đúng tiếp thì E phải chia tay 5800 chuyển sang N900 mất!

neu cam thay vo manh thi keu ae di nhau.chu len n900 k suong bang 5k8 dau. sorry e pham 2 toi 1 luc.dung ban e.

post by 5k8

@ anthr : may vet sang khi khoa may no van chay ngam nen hao pin lam.

assassinzero

A Galabuon ới, Để 2 cái chữ đỏ trên đâu Topic Ghi là KO cài được chỉ có thể Flash đi A. Nhiều mem hỏi wa

mathanh

ban mathanh làm ơn nói rõ dùm mình chút nhe,nếu vậy mình delete file RM-504_30.0.009_prd.rofs2.V20 và thay bằng file RM-504_30.0.009_prd.rofs2.V22 lun,kết quả sẽ là không có tiếng việt thôi chứ không có ảnh hưởng gì phải không ạ?thanks

ừ , bạn làm theo bài hướng dẩn flash jaf thì sẽ rõ, ở đây còn nhiều người giỏi mà đâu tới phiên mình,galabuon ngoanrazor, [URL="http://www.pdaviet.member.php?296171-Anther1991"]Anther1991 [/URL] còn những đông chí khác nửa

galabuon

SLIDEBAR + HỒ CÁ + 70% CHẤT LƯỢNG + no red bug

Đã bật tấc cả những widget lớn nhất cùng 1 lúc : profile, photo album, Clock, calendar, 5 Favorite contact, mini player, mini radio

Chỉnh sửa cuối:

nguoimaanhy

SLIDEBAR + HỒ CÁ + 70% CHẤT LƯỢNG + no red bug

Đã bật tấc cả những widget lớn nhất cùng 1 lúc : profile, photo album, Clock, calendar, 5 Favorite contact, mini player, mini radio

[/QUOTE

Bạn ơi cho mình hỏi dowload fire của ông xong rùi làm sao nữa , chép vào C rùi làm gì nữa , mình làm rùi mà thấy không hiện gì hết >.<

Anther1991

@nguoimaanhy: bạn tìm file gadget.swf xem nó ở đâu thì sửa tên file "hồ cá" thành gadget.swf rồi chép đè vào đấy. Chép xong chuyển qua hs Basic rồi chuyển ngược lại hs SS là có;;)

nguoimaanhy

@nguoimaanhy: bạn tìm file gadget.swf xem nó ở đâu thì sửa tên file "hồ cá" thành gadget.swf rồi chép đè vào đấy. Chép xong chuyển qua hs Basic rồi chuyển ngược lại hs SS là có;;)

Thank hjhj , mình đang thử hjhj

nguoimaanhy

Ah Anther1991 cho mình hỏi cái nữa , mình làm được rồi mà sao cái thanh widge nó không có >.< , chỉ mình với

Anther1991

Ah Anther1991 cho mình hỏi cái nữa , mình làm được rồi mà sao cái thanh widge nó không có >.< , chỉ mình với

Vậy là tại cái "hồ cá".swf đó nó chưa được chỉnh sửa để hiện thanh widget ;;)

mathanh

có thể dùng pm nào hạ zin của swf xuông thấp chút không, máy cái swf đẹp mình làm xong nhưng nó nặng quá chuyển sang nền đỏ hoài , muốn up lên nhưng thây vậy đành thui