• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Manilla Prophet ROM CE OS 5.2.20769(Build 20769.1.4.5 PV)

h2_viethoang

Nhưng mình thích dùng M2D hơn, còn bản Clean cũng.. thích nhưng MOD Lam Sơn hay tích hợp rlToday và Pocket Digital Clock nên không ưa lắm, MOD Lam Sơn nên tích hợp HTC Home thì hay hơn...

Giữa HTC Home & Manila thì cũng tương tự như nhau ( nhưng có lẽ manila Prồ hơn :-?? - nhận xét của mình thôi).
*Còn Clean thì cũng nên có một cái đồng hồ today nếu không rltoday hay PDC thì đế trắng có được không?

Thằng Resco mới ra cái này:

http://www.resco.net/pocketpc/contactmanager/default.asp

Em thấy các bác đưa cái này thay cho rlToday hay HTC hôm có lẽ pro hơn đấy. Hi hi.

Microlab071966

Ý đồ của Mod Lamson là ROM Clean thì chỉ được tích hợp các Soft thật cần thiết và phải có dung lượng càng nhỏ càng tốt,bởi vậy thằng rltodayPocket Digital Clock là 1 trong số các Soft đã đạt được tiêu chí đó.Còn nếu sở thích của các bạn thế nào thì tùy cơ ứng chế sau.:D

kaminagai

Thèm dùng lại room này quá mà link đơ mất rồi dùng bản 1018 cái pin lúc nào cũng đầy mà bỏ ra xem sắp hết.

traitimbuiduong

bản này pin rất khỏe nhưng sau 2 tháng dùng bỗng nhiên một số phần mềm +wifi bị lỗi ko biết có ai bị như tôi ko