• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mất pass mở bàn phím của smart setting!

hoilamgi88

các bác a.em đang dùng smart setting 1.01.em kông dùng 1.14 (vì không có chức năng disabled defeault unlock) tuy em đả cài đặt exception:camera rồi nhưng khi vào chụp thi 1 lúc no moi có thể chụp được, khi vao chụp ảnh vẩn bị khóa.bác nao biết giúp em với.thanh nhiều.

payken

Smasr setting dù có khóa bàn phím thì bạn vẫn có thể mở = cách cổ điển là nhần phím trái + * như thông thường chưa cài mà (khóa phím mặc định của máy), bạn thử đi.

jimmyvn88

Smasr setting dù có khóa bàn phím thì bạn vẫn có thể mở = cách cổ điển là nhần phím trái + * như thông thường chưa cài mà (khóa phím mặc định của máy), bạn thử đi.
Bạn chưa mò hết chức năng của Smartseting rùi. Có chế độ loại bỏ việc bấm Unlock+* mà

payken

Mình sử dụng ss 1.14 mà có thấy chức năng nào bỏ chế độ unlock+ * đâu.

DreamLand

Mình sử dụng ss 1.14 mà có thấy chức năng nào bỏ chế độ unlock+ * đâu.

Bạn vào mục easy unlock -> show message -> user defined -> [Soạn tin tùy thích] -> OK !
Quay lại easy unlock, xuống cuối cùng có mục [Unlock + *] disapled và enabled !

GiaHuy_01

hình như ss 1.14 ko có chức năng khóa Unlock+* thì phải.

Bạn đã test chưa mà phỏng đoán vậy?? Smartsetting V1.14 có chức năng khóa phím thông thường(phím chọn trái + *) đó bạn ah. cả chức năng tự động khóa phím nữa đấy, bạn có thể áp dụng cho từng cấu hình khác nhau. Bạn cứ xài đi rồi khắc biết.

payken

đang sử dụng ss 1.14 vh pdaviet. mò hoài mà không hề thấy chức năng vô hiệu hóa Unlock+*, chức năng tự khóa thì chỉ là thay bằng phím khác thôi, vẫn mở được bằng Unlock+*

jimmyvn88

đang sử dụng ss 1.14 vh pdaviet. mò hoài mà không hề thấy chức năng vô hiệu hóa Unlock+*, chức năng tự khóa thì chỉ là thay bằng phím khác thôi, vẫn mở được bằng Unlock+*
Cái nè thì mình lại khoái dùng Eng hơn, Hướng dẫn qua cho bạn như sau:
Vào Smartseting chọn dòng 2(Easy unlock)=>chọn dòng thứ2 tiếp(Show message)=>chọn dòng thứ 3(User definer)=>Xong thì kéo xuống dưới cùng có mục cần tìm đó.Okie.

payken

Format thì quá đơn giản rồi. Tốn tg cài lại pm nữa. Nếu gỡ rối được thì mới pro chứ.

laocai_city

Nếu bạn cài đặt PM lên thẻ thì chỉ cần lấy thẻ ra vào apps xóa cái PM này rồi lắp thẻ vào lại là xong rồi.

Posted via Mobile Device
cai trên thë thj thao the cho vao may khac ruj removing.hoac thao the ruj bat may len an phjm do lien tjep se ko bj khoa.ruj vao appmaneger xoa la dc.hehe

than1191992

nhưng smart setting ko thể cài vào thẻ,chỉ có thể sử dụng cách của Dangcap thôi

jimmyvn88

Ai bảo Smartset ko cài vào thẻ đc. Mình đang cài vào thẻ đây nè. bạn thử cắm vào pc suite rùi xóa trog c/system xem

manhtu

Bạn đã cài app nhỏ để hiện System trên PC Suite mà mình mới up lên hôm qua chưa, nếu cài rồi thì kết nối điện thoại với PC sau đó vào C:\system\apps\SmartSettings\ xóa file Settings.ini đi rồi khởi động lại máy xem sao. Còn nếu bạn chưa cài thì chỉ còn nước 4mat thôi.
Bạn hãy cài bản SmartSettings vào thẻ cho đảm bảo không phải 4mat những lúc quên pass

tuanhien98

SS thương thì đg dẫn trong bọ nhớ máy luôn,trừ khi thay đổi đg dẫn em nó sang thẻ, mất pass 4mat luôn cho nhanh đỡ lăn tăn :D

manhtu

SS thương thì đg dẫn trong bọ nhớ máy luôn,trừ khi thay đổi đg dẫn em nó sang thẻ, mất pass 4mat luôn cho nhanh đỡ lăn tăn :D

Đã cài sang thẻ rồi thì nếu mất pw sao phải format cho mất công. Vào xóa file Settings.ini là được.

4so9

Nhiều thằng ngóc vậy nhỉ, bải của người ta đăng hồi năm 2008, chờ mấy cha tiớ 2010 thi họ đã sài máy mới rồi, vậy mà có thằng vẫn trả lời. Nếu gỡ được mà không format thi cài Smart setting làm chi nữa (chỉ trừ máy thằng trượt nắp để chụp hình thôi). Dốt