• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Styler v3 - Phần mềm thay đổi menu icon tất cả trong 1!

beesofts

Rồi, lỡ tay bị giống Bác này mà quên backup. Có giải pháp nào cho việc quay trở về mà ko format lại máy ko mấy Bác?
Đã fix được rồi.

ajinomoto007

bác cho em hỏi làm sao để có nguyên cái giao diện này ạ ??? kể cả font chữ biểu tượng và name ạ

knighttrung

Sao mình thấy n` members của pda hack quá vậy.Mình thấy ko hackvaanx dùng tốt mà. Cài phần mềm vào vẫn luột chỉ cần có signed qua là máy tuyệt. Còn muốn mấy cái HS hay icon đẹp thì hack cũng dc. nhưng mình vẫ thích dùng nguyên mẫu hơn.

playboy9x

Sao mình thấy n` members của pda hack quá vậy.Mình thấy ko hackvaanx dùng tốt mà. Cài phần mềm vào vẫn luột chỉ cần có signed qua là máy tuyệt. Còn muốn mấy cái HS hay icon đẹp thì hack cũng dc. nhưng mình vẫ thích dùng nguyên mẫu hơn.

Sac. K hack chán chết ak. Chả nghick được kái j. Hồi trước lúc mới mua máy mình cũng nghĩ như bạn. Sau rùi change tư tưởng ngay....=))

vuson

báo cáo các bác cher có lẹ em cài lắm quá bây h nhắn tin đi chậm rù rù!@! báo hại em bựa qua gỡ 1 nhả mới đỡ phần nào =))=))=))

llTuyetTinhCocll

bác cho em hỏi làm sao để có nguyên cái giao diện này ạ ??? kể cả font chữ biểu tượng và name ạ

vì thành viên mới nên trước mắt thì máy bạn phải hack rồi mới tính tiếp đc.....tiếp theo cài font router đã có khoảng 3 topic ở cả v3 và v5.......vào topic tổng hợp font chọn 1 kiểu mình thích và phải hỗ trợ tùm lum ký tự nhé.....sau đó đổi font....rồi cài pm này làm theo hướng dẫn là ok.....hihihi....zui ghê.....

mafiavn

Không biết nói thêm một lời nào! Ứng dụng quá tuyệt vời! Trren cả GOOD

ami_mc

sao ko tải được nhỉ.
Tại máy tính của mình hay sao ý. ? Ai giúp mình với

passnam

có bạn nào up dùm mình link media đi, mình dow v4 ko được. thank trước nha!

haitayhaiem

xóa mấy cái thư mục nó tự có khi ấn vào cái phần icon 3D vậy, giúp mình cho nó như cũ. Hjx

Dragon459

Manager
tốt nhất trước khi dùng pm này thì nên backup lại cái matrixmenudata trước đã.

tainhan_89_123

sao ma minh cai python khong duoc

Lưu ý viết bài tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

tke3ndlove_hg

bác chủ thớt giúp mình với
mình mún về icon mặc định của hãng thì làm kiểu gì vậy mình k muốn format lại máy đâu

Mọi người đâu hết rùi k có bác nào giúp mìh với mìh mún trở về trạg thái ban đầu thì làm kiểu j vậy help...

ko0lz96

chả hiểu sao từ khi cài v22.0.007 cho con c5 03
mình không thể mở phần mềm này lên đc
mặc dù đã cài python và bật open4all
trước dùng v21 thì lại dùng đc ~X(

MinhThang

Manager
bác chủ thớt giúp mình với
mình mún về icon mặc định của hãng thì làm kiểu gì vậy mình k muốn format lại máy đâu

Mọi người đâu hết rùi k có bác nào giúp mìh với mìh mún trở về trạg thái ban đầu thì làm kiểu j vậy help...
Chịu khó xem bài chia sẻ.
Phần mềm đã có chức năng backup, chọn Option, backup. Sau này muốn về mặc định thì lại chọn option, chọn restore.

empyphuong

N78 of tôi cài xong nhưg lại ko chạy đc pm là sao?Hay nó xung đột vs pm j nhỉ?
Giúp tôi vs!