• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile.Dream.Works.Lament.Island.v1.01 (game 3D phiêu lưu mạo hiểm > 25M)

cuti468

Tôi cũng chụp bằng Paint đấy, thế mà các ông cứ bảo không chụp kịp.Dùng Screenshot chụp rồi post lên cho anh em nhìn màu cụ thể cho dễ.:D

silver_knight

bác cu tí ơi giúp em với. em đến đoạn mà trước mặt là một vực thẳm không bít làm sao để qua bờ bên kia được

tal0v3t

nhìn qua bờ bên kia..có cái cần gạt đó.dùng súng cao su..bắn trùng là có cầu qua liền :

silver_knight

nhìn qua bờ bên kia..có cái cần gạt đó.dùng súng cao su..bắn trùng là có cầu qua liền :

mình làm được rồi nhưng khi qua bờ bên kia có một cánh cửa lớn mình cũng chỉ bít đứng nhìn thôi chứ chẳng bít gì cả, help me

cuti468

Cụ thể là đoạn nào thằng em? :-/ Nói thế thì hơi khó hình dung. Có phải đoạn có cánh của, phía trước có ô xếp hình không? Thằng em cố gắng nói cụ thể thì anh mới giúp đc, post được cả hình lên thì càng tốt. Ok =D>

silver_knight

cái đoạn mà có 2 cánh cửa, mỗi bên 4 lỗ ấy. em thử use cái hòn bi trắng trắng, nó dính ở đó lun. 8 lỗ mà có một viên bi??? em chẳng bít gì cả, ông anh cu tí chỉ giúp

cái đoạn mà có 2 cánh cửa, mỗi bên 4 lỗ ấy. em thử use cái hòn bi trắng trắng, nó dính ở đó lun. 8 lỗ mà có một viên bi??? em chẳng bít gì cả, ông anh cu tí chỉ giúp

Ặc bác thiếu một viên màu xanh rồi:| Đã bị con nhện cắn chưa:| Ở trong phòng chỗ cái tù ( chả biết miêu tả thế nào:p) đó. Trong phòng đó có lỗi ra 1 cái vườn, trong vườn có 3 cây thuốc trong đó 1 cây chống độc, khi bị nhện cắn thì cắn thuốc vừa hái được là phê:p Lấy được viên bi kia rồi đọc lại mấy trang trước để bít cách lắp bi nhá:)

cuti468

1. Không có gì khó cài đâu bạn. Trên diễn đàn đã có bài hướng dẫn cách cài rồi mà, đọc kỹ là cài được thôi.
2. Sliver Knight tìm thêm viên Stone ball màu xanh trong nhà thuốc nhé. Tiện trong đó thì đứng soi tấm film trong khu vườn lấy cây thuốc giải độc đó, để biết vị trí đặt các Stone Ball trên cánh cửa Dragon Screen 8 lỗ nhé. Trên diễn đàn anh cũng post bài rồi đó, chịu khó tìm nhé. Bí quá thì bảo anh. ;)
3. Bạn nào thắc mắc đoạn nào trong game thì nói cụ thể tôi sẽ post bài hướng dẫn kèm ảnh minh họa, nhưng phải cụ thể rõ ràng nhé. Hy vọng các bạn cố gắng tìm hiểu cách chơi (thế mới thú vị), chứ không nên quá phụ thuộc vào sự trợ giúp. Ok. =D> Thank for reading.

taotoine68

trời ơi là trời, tìm ko ra viên stoneball màu xanh. Cái ông bạn nào nói có con nhện j đấy, sao tuj chả thấy nó ở đâu hết...ai giúp tui với :T

VN910

Link die hết rùi bạn ơi! Bạn up sang media để cho dễ donwload bạn nhé! Thanks bạn nhiều!

Hoangds

bạn ơi có thể up link mới lên được không!! Mình không down load đc thanks bạn nhiều!!

vanhien294

help cai dat.

em down ve nhung khong extract duoc nhu anh huong dan. khong tao duoc thu muc tam. giup em voi

Hoangds

cho em hỏi có bức tranh roài nhưng mở nó lên để tô màu kiểu gì thía!! Em đang bị kẹt ở trong căn phòng có chiếc giường ngủ á!!