• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile.Dream.Works.Lament.Island.v1.01 (game 3D phiêu lưu mạo hiểm > 25M)

bubu128

cái topic này chìm rầu hà bùn quớ...hok ai tốt bụng chỉ mình hết :(

kykiske79

Sạc pin thì có cái hộp có tay quay, rồi ấn lên xuống theo chiều mũi tên thật nhanh là đc mà. Trò này có khi còn khó hơn 7days í bubu nhể :))

bubu128

í cái hộp đấy cứ nhấn xong nó cứ try it =.= làm tưởng ko sài đc ;)) thanks trò này khó nhờ mà chơi cũng dzui chỉ mệt cái kiểu di chuyển nó rắc rối quớ :D her her có gi ko bjk chi tiếp nhá ^^~

trunganh0412

Ai chỉ e cách lắp 2 viên đá vào cánh cửa có 8 lỗ ntnào vậy? E đọc tờ phim mà chẳng hiểu tnào.

Chỉnh sửa cuối:

tThanh0102

ai chỉ em cách lấy cục đá mà không bị con nhện cắn với,. À ae nào có bản 7 day crack cho e63 chi e xin lun. Tc có bản 320x240 e63 choi không bị nhoè nhưng chơi được 1 ngày nó bắt mua hay j đó. Trong lúc đó nó bắt kết nối internet

GioLangLe

Ai cho tớ link khác được không? Tớ load về mà giải nén nó báo thiếu file .r00 gì gì đó

tThanh0102

(l@giogiangle bạn chon tất cả file rar bao gồm cả r01 r02 roi giản nén nhé.
Bắn con nhện kiiểu nào,lấy là bắt buộc bị cắb nà

ducthuan113

Active Member
Mình up link sống cho bạn đây:
LINK ( Dung lượng 24.2Mb )
Người up cũ ác thật, phải giải nén 3 lần mới ra được 3 file, trong đó còn 2 file zip 1 file sis.
Down về giải nén ra file cài đặt game *.sis => Cài game trước
2 file *.zip 1 file là Data.zip giải nén ra thư mục simlife => copy thư mục simlife vào thẻ nhớ
Còn file BiNSign.zip để làm gì thì mình không biết vì chủ topic không đề cập đến ...
GL & HF :D

ledung1212

Giúp mình với . Làm sao để tô màu cho bức tranh . Xin hướng dẫn chi tiết

ledung1212

Minh dung gan buc tranh . Chon vao hinh nhan use nhung van khong hien ra phan de to mau cho hinh . Pro nao giai dap gium minh .xl vi ol bang dt . Cam on truoc

chutongtien

e the muon cho no ngu thi kieu gi ong con on khong tui bay gio moi choi tro Mobile Dream Works Lament Island game phieu luu kinh di ay' toi den doan cho phong ngu nhung khong biet di kieu gi nua kho wa

Ahhaivd

Mấy bác ơi, chơi cửa có 3 con dao đỏ, xanh và trắng kiểu gì nhỉ, hix, mình xếp xong hình con rồng ùi, cắm 3 cái kiếm kia vào đó ùi mà chẳng thấy gì cả

Last edited by a moderator: