• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

sky_high

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp
Mobile Heart - Kết nối những trái tim

Chương trình này cho phép bạn thay đổi giao diện cho S60v3 thành giao diện của iPhone. Tuy là bản Tiếng Trung nhưng thấy nó quá đẹp nên vẫn muốn giới thiệu đến các bạn. Có 2 chế độ giao diện để bạn lựa chọn iPhone hoặc DIY .

Chương trình có giao diện iPhone tuyệt đẹp cùng với hiệu ứng transform đẹp mê ly. Mỗi 1 biểu tượng sẽ tượng ứng với 1 chương trình mặc định. Nó hiển thị tất cả các chương trình đã được cài đặt thêm. Thậm chí bạn có thể xóa các ứng dụng trực tiếp bằng cách bấm phím C , xóa nhanh hơn cả mặc định nữa ấy chứ. Có thể thực hiện cuộc gọi bằng cách bấm các số trong bàn phím để bắt đầu. Khóa bàn phím như mặc định.

Trong chế độ DIY bạn có thể thay đổi hình nền, sử dụng hình của bạn nên có thể thoải mái lựa chọn hoặc cũng có thể dùng hình nền của Theme. Có thể thêm hình chuồn chuồn, ba ba, cua, rùa ... bơi trên màn hình nhìn rất ngộ nghĩnh. Kiến bò không nhằm nhò gì cả. Ngoài ra bạn có thể cài đặt font chữ , màu chữ , thay đổi các vị trí của các biểu tượng và còn nhiều điều đang chờ bạn khám phá.

Donwload MobileHaert

Code:
http://www.box.net/shared/sn5n1li8ll
or
http://www.mediafire.com/?ziw5vthtzkmFishPond

FishPond sẽ biến màn hình của dế thành 1 cái ''hồ cá'' . Những chú cá bơi lội tung tăng nhìn rất sống đông. Để tăng thêm phần sống động còn có cả âm thanh của chim chóc, con trùng, dế, ếch nhái... Bạn có thể cài đặt thời tiết nắng hoặc mưa cho thêm phần đa dạng, phong phú.

Khi sử dụng sẽ đẹp hơn,sống động hơn screenshot nhiều. Với pm này thì iPhone cũng phải chào thua.

Donwload FishPond

Code:
http://www.box.net/shared/hmipe0mesq
or
http://www.mediafire.com/?2ye2mtwznnk
GGHEART-1.5
Sửa bởi MinhThang : 19.12.09 lúc 06:18 PM Lý do: Thêm link

các bro xem VH thế nào chứ tình trạng tiếng Trung ko thể nào xem dc! nhất l2 cái giao dien Touchflo! chán nhất đấy! Em thử trên N82 rồi ! e thấy nên vào Menu-->Công cụ-->Quản lý tập tin-->G-GHeart--> cón cái file autoron.ini đi cho nó khởi động nhanh! lúc nào cần thì Menu-->Ứng dụng--> G-Gheart mở lên cho gọn ! các bro thấy uèul thì thanks cho chủ topic và EM phát

khanhblue

em xài con N95 mà khi cài vào toàn là hình ô vuông, chả nhận chữ TQ j` cả chẳng biết đằng mù nào.. hic hic :-s

hachithanh091

Bạn Kieu_Phong có thể up lại link download cái font để nó ko hiện chữ tàu ở các icon ứng dụng đc ko ??? thank trước :D. Link kia die rồi.

thanhtht

các bác cho em hỏi với,có bản nào hỗ trợ cho E63 chưa?nhìn đẹp mà quá mà con E63 k dùng được.hic

trinhhongha90

E63 không dùng được đâu bạn à ! Cái này giả lập giao diện iPhone mà E63 màn hình 320x240 nên k có đc. Tốt nhất nên mua cái iPhone của Viettel mà thưởng thức.

vuthientruong

Thấy bản 1.6 của Nga họ Nga hóa hay ghê.

vậy bác nào rành tiếng nga có thễ làm chuyến sang nga hỏi các đại ca bên đó xem làm thế naò về làm luôn sang việt hóa để thoả lòng mong đợi cuả ae pda thi tôt quá.thank

Nynk_102

Lâu quá ko thấy topic này lên , mọi người cho em hỏi đã có bản tiếng anh hay bản cho màn hình ngang chưa ạh . Thanks all !!!!!

banlc

Bản này chỉ lên dùng tiếng Anh, Việt hóa là không cần thiết. Khi nào có món đó thì Symbian thêm mở mày mở mặt.

chuyện đó gần như là không thể bạn ơi

Thấy bản 1.6 của Nga họ Nga hóa hay ghê.

vậy bác nào rành tiếng nga có thễ làm chuyến sang nga hỏi các đại ca bên đó xem làm thế naò về làm luôn sang việt hóa để thoả lòng mong đợi cuả ae pda thi tôt quá.thank

Lâu quá ko thấy topic này lên , mọi người cho em hỏi đã có bản tiếng anh hay bản cho màn hình ngang chưa ạh . Thanks all !!!!!

:)):O=D>=D>=D>=D>quá tuyệt mà tiêng anh hay việt hóa thì hay wúa

Bản này chỉ lên dùng tiếng Anh, Việt hóa là không cần thiết. Khi nào có món đó thì Symbian thêm mở mày mở mặt.

GGheart 1.60 Việt hóa dễ như trở bàn tay

Xem Video

[video=youtube;WIjkMvxPiO0]http://www.youtube.com/watch?v=WIjkMvxPiO0[/video]

Chỉnh sửa cuối:

banlc

Post lên cho anh em dùng đi bạn ơi. Nhưng cũng hơi nghi ngờ vì để mà việt hóa món này chắc cũng mất rất nhiều thời gian vì dữ liệu rất lớn.
Nếu có bản English thì up lên cho mình với.

leminhhai111

Post lên cho anh em dùng đi bạn ơi. Nhưng cũng hơi nghi ngờ vì để mà việt hóa món này chắc cũng mất rất nhiều thời gian vì dữ liệu rất lớn.

Làm gì có bản eng để chia sẻ hã bạn .VT việt hóa từ bản tiếng Nga đó vì có thấy 1 số chử Nga trong video

Rút kinh nghiệm Nokia N73 tiếng Việt!!!! Không để bọn thợ đểu ngồi không hưởng lợi!!

Status
Không mở trả lời sau này.