• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyendat_vn

thanks mikka_bangbang nha nhưng link media mình không downloa được tại dùng bằng điện thoại
nếu có thể thì up dùm mình link khác đi

giangvungtau

công nhận tụi nga hay quá trời ha.nó nga hóa được nè.chắc qua nhờ nó việt hóa dùm quá.hehe

toan_829

mình gửi cho các bạn bản ggheart 1.60 bằng tiếng nga nè, qua mediafire lấy dùm nhá
link đây: http://www.mediafire.com/?qyicuzgczwo

có tiếng nga là đỡ rồi,Nga hay tàu thì cũng "mù chữ" cả nhưng có cảm tình vs bác Nga hơn,Tàu nó thâm quá :(
công nhận tụi nga hay quá trời ha.nó nga hóa được nè.chắc qua nhờ nó việt hóa dùm quá.hehe

học Tiếng Nga đi bác @@

vuthientruong

Võ Thiện: cứ làm khó anh em PV. Xem nhượng lại cho anh em PV dùng với mong chờ bản việt hóa lâu lắm rồi.

datvietdatviet

GG Nga tàu dùng hết.chức năng có gì đâu.chỉ để trang chí dế thôi vì thế vh được hay khôg khôg quan trọng

Thangnd31082

GG Nga tàu dùng hết.chức năng có gì đâu.chỉ để trang chí dế thôi vì thế vh được hay khôg khôg quan trọng

Ông bạn này phát biểu liều kinh khủng ! Nếu không có Vothien hướng dẫn thì có lẽ bạn sẽ còn lâu mới dùng đựoc GG heart và sẽ không rảnh mà Spam ở đây đâu!
Mong bạn chú ý nhiều hơn đến các bài viết nhé !

@to Vothien12345 : Thấy trưng bày GG heart VI , có gì share cho anh em đỡ thèm ! Để các mem Spam quá !

Xgamex

GGHEART, GGPOD, GO...trọn bộ Vh thì còn gì bằng như vậy thì "Mơ Ước IPHONE" cũng vơi với đi phần nào :))

Chỉnh sửa cuối:

strawberry

Phần mềm hay quá, đỡ phải dùng mấy cái theme giao diện Iphone. :D, nhưng mà hình như hơi nặng khi vào các ứng dụng thì phải. Em dùng E72.

leminhhai111

Phần mềm hay quá, đỡ phải dùng mấy cái theme giao diện Iphone. :D, nhưng mà hình như hơi nặng khi vào các ứng dụng thì phải. Em dùng E72.

E72 là màn hình ngang. mà bạn xài dc cái này trên E72 hã bạn ??

banlc

Vothien chắc cũng muốn up lên cho anh em dùng, tuy nhiên theo mình phán đoán chưa việt hóa được 100%, dữ liệu tương đối lớn.

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

phần mềm này đã ra hơn 1 năm rùi mà các Mod chưa ai có thể việt hóa được con này.ko phải dzễ nhai đâu bạn ơi

DinhTuan

Bên nước ngoài có người kêu dịch được sang tiếng Đức, nhưng mình nhìn hình họ post ,nghĩ chắc họ xài photoshop.

thuongnhung7

Hôm nay 11/07/2010 vẫn chưa có bất kì tín hiệu khả quan nào về ngôn ngữ thôi đành sống chung với lũ vậy

mikka_bangbang

mấy bữa nay vothien đi đâu rồi, không thấy có thêm comment nào cho ggheart hết vây!? mình rất mong bản việt hóa made by vothien sẽ là một món quà ý nghĩa nhất của Thiện dành cho anh em trong pda củachúng ta. Mọi người sẽ nhớ đến bạn như một phần không thể thiếu cuả diễn đàn. chúng mình không thể hỗ trợ thiệ được gì, chỉ có thể cổ vũ và động viên bạn thôi, vothien cố lên!

giangvungtau

mấy bữa nay vothien đi đâu rồi, không thấy có thêm comment nào cho ggheart hết vây!? mình rất mong bản việt hóa made by vothien sẽ là một món quà ý nghĩa nhất của Thiện dành cho anh em trong pda củachúng ta. Mọi người sẽ nhớ đến bạn như một phần không thể thiếu cuả diễn đàn. chúng mình không thể hỗ trợ thiệ được gì, chỉ có thể cổ vũ và động viên bạn thôi, vothien cố lên!

có 1 bài hướng dẫn sử dụng của võ thiện bạn tự tìm đi,còn nói việt hóa nó thì nhiều Mod đã bắt tay làm từ lâu rồi nhưng ko được

Status
Không mở trả lời sau này.