• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOBITV-thưởng thức 99 kênh miễn phí.

cvncbn

phần mềm java dùng xem tivi nhưng chạy rất tốt!đã test ok trên 7610 và 6681
Chú ý khi sử dụng các bạn khi tắt phần mềm này phải dùng taskman nào đó để dùng miễn phí.Có thể tham khảo hướng dẫn tiếng anh trong tập tinn đính kèm
=D>=D>

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

Last edited by a moderator:

cvncbn

chưa test cho s40 nhưng bạn thử xem.nó là java mà.nhưng nó không biết trên s40 dùng miễn phí được không?????

TruBic

Well-Known Member
Ọc! Hôm qua bạn up sai quy định, mình mới xoá thôi chủ topic à. Nhưng vẫn chưa có ảnh minh hoạ, mau sửa lại, chèn ảnh minh hoạ nhé chủ topic!

hoanghuy16vn

Mình đã test ok trên 6680 chỉ tiếc 1 điều là toàn kênh nước ngoài không có kênh Việt Nam

Whinny

Cái này có tốn gprs như xem film online trên Ucplayer không nhỉ ?
Chứ xem trên Ucplay 1clip 2phút 4mb xem xong ra kiểm tra tài khoản thấy mất toi 4ngàn > > choáng remove lun :D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Cái này có tốn gprs như xem film online trên Ucplayer không nhỉ ?
Chứ xem trên Ucplay 1clip 2phút 4mb xem xong ra kiểm tra tài khoản thấy mất toi 4ngàn > > choáng remove lun :D
Posted via Mobile Device

Dĩ nhiện là tốn rồi bạn à, GPRS mà xem truyền hình thì cháy túi mất.

cvncbn

Dĩ nhiện là tốn rồi bạn à, GPRS mà xem truyền hình thì cháy túi mất.
Posted via Mobile Devicenhưng dùng sim mobi 0đ thì tốn chi?hehe.sim viettel sinh viên của mình 0đ tài khoản chính cũng sài gprs miễn phí.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicenhưng dùng sim mobi 0đ thì tốn chi?hehe.sim viettel sinh viên của mình 0đ tài khoản chính cũng sài gprs miễn phí.
Sao bạn không thêm hình vào bài viết cho đúng Qui định thế?

cvncbn

Sao bạn không thêm hình vào bài viết cho đúng Qui định thế?

Posted via Mobile DeviceRất xin lỗi vì mình toàn lướt web trên mobile mà. Chưa có điều kiện để post ảnh, mà cũng chưa cài screenshot. Bạn nào test rồi post lên cho mọi người xem đi! Help me!

hhkkll

Posted via Mobile Device
Viettell sv tk 0d đc miễn phí 30mb/tháng chứ j?

cvncbn

Posted via Mobile Device
Viettell sv tk 0d đc miễn phí 30mb/tháng chứ j?
Posted via Mobile Device
đúng vậy nhưng 30mb đó dùng hết từ lâu rồi, tài khoản chính cũng hết luôn. Giờ thì vào mạng miễn phí. Tại sao thế nhỉ. Hehehe....

hhkkll

Posted via Mobile Device
đúng vậy nhưng 30mb đó dùng hết từ lâu rồi, tài khoản chính cũng hết luôn. Giờ thì vào mạng miễn phí. Tại sao thế nhỉ. Hehehe....

Posted via Mobile Device
Tại vì ruồi thui muh. Hết 300mb nữa thì hết mp thui. Chẳg cần đồng nào cũg có 300mb.

JS_AnhTuan

Active Member
mình nghĩ xem cái này đốt tiền nhanh lắm, chỉ có dùng 3G thì may ra còn được

zerolovethuy

Trời, nhầm rồi bạn ơi. không hề miễn phí! Viettel chỉ tăng 30m mỗi tháng thôi. mà bạn xem một lúc là hết một mớ rồi. Cẩn thận phá sản đấy!!! Hết 30m là tính tiền như bình thường.:)):))

cvncbn

Có phải đang chém kô vậy. Mình đã test ok rồi mà. Cũng có pác cũng dùng ok rồi. Bạn thử cài lại xem sao.Hi vọng sẽ dùng tốt!