• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOBITV-thưởng thức 99 kênh miễn phí.

cvncbn

hjx. tat bang taskman roi ma no van dung thu. ..
Posted via Mobile Device
thế thì mỗi lần xem bạn kô cần tắt bằng taskman đâu.Mà hãy vào x-plore theo đừờng dẫn e: / system/ midlets/ [10103490] xóa file rms. db đi nhé

changkhodt

Posted via Mobile Device
thế thì mỗi lần xem bạn kô cần tắt bằng taskman đâu.Mà hãy vào x-plore theo đừờng dẫn e: / system/ midlets/ [10103490] xóa file rms. db đi nhé
Khong tim thay /10103490 pro oi.
Posted via Mobile Device

vantuando

Posted via Mobile Devicemay minh la 101440a8 ban mo tung file tim nhe.Minh post bang mobi nen...

chipcoi88

Mình xem thấy rất good , nhưng xem được vài tiếng thì nó bắt vào đăng ký ở trang chủ. Chứ không phải free như tiêu đề topic đâu

Chỉnh sửa cuối:

zerolovethuy

Mình xem thấy rất good , nhưng xem được vài tiếng thì nó bắt vào đăng ký ở trang chủ. Chứ không phải free như tiêu đề topic đâu
Của mình free nè, có thể đối với 1 số máy không crack được. nếu thế thì bạn hãy làm theo hướng dẫn của chủ topic nhé!
Không phải phần mềm nào cũng crack phù hợp với tất cả các máy.

hugon72

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Devicechính xác là !:system/MIDlets/[ số ]và tìm trong đống folder toàn số folder nào có MobiTV_S60v2.Jad tìm file rms.db xóa đi là okie lần sau làm như vậy là coi được full

Thangnd31082

CHủ topic cho thêm cái hình minh họa vào nhé ! Anh em nào dùng tốt cho ý kiến đi !

kakiko

mình làm được òi, thank you bạn

Ak, mình xem tv trên 6681 nhưng không có tiếng ^ ^! là sao vậy bạn?

DreamLand

mình làm được òi, thank you bạn

Ak, mình xem tv trên 6681 nhưng không có tiếng ^ ^! là sao vậy bạn?

Là java nên với bất kỳ phần mềm nào không có tiếng thì bạn vào Profiles -> Warning Tones -> On !

Thangnd31082

ai xóa dùm topic mobilemath đi. Post lên bị lỗi. Sẽ post lại sau. Thank

Em PM cho một trong các MOD phụ trách khu vực này nhé : MOD MINHTHANG hoặc TruBic là các anh ấy sẽ xử lý giúp ngay hà !:D

hugon72

Posted via Mobile Devicecoi disney channel và nhiều kênh khác kool fết đã có tiếng hehe

Whinny

cho mình hỏi mình cài vào ok rồi.coi TV được rồi nhưng lúc mình vào lại thì nó lại mở trình web mặc định của máy vào trang củ của nó vào báo không tìm thấy tài khoản(đã xóa file rms.db)
thé là mình remove rồi cài lại nhưng khi cài lại nó báo downloading failed vậy là không cài đc.
bạn nào biết nhưng file data mà remove không hết nó nàm ở đâu không ?
mình không mún 4mat máy đâu hic...

Whinny

v2 nên màn hình mới nhỏ nè em, em dùng v3 đi, màn hình sẽ lớn nè.
hi màn hình con e72 của anh lớn hơn bọn v2 của em là cái chắc ồ (xl mod câu này em spam)
Mà sao không ai giúp em cái vụ ờ trên nhỉ :-?
Posted via Mobile Device