• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod 9 HS mặc định Orange chuẩn Font anh hoa việt

ljz282

Cái này tốn pin kinh khủng vì nó chạy liên tục :-s

joeD

mathanh ơi nó bảo là không tìm thấy file là sao vậy mình đã cài tất cả file vào e/data/other/flashgg/gadget2

JokerB

mathanh ơi HS này có file sis giống oratsu ko có thể cho mình xin link đc kô vậy[/QUOTE]

bạn chưa sài HS samsung hay sao vậy??? chỉ cần copy tệp gadget.swf vào C (với bản CFW này của mathanh) là chạy đc, cần j sis. Bản chất của tệp sis cũng chỉ là 1 dạng tệp nén, khi cài thì nó giải nén ra các thư mục đã định sẵn thôi ~.~

thanhluan_phuyen

mr thanh oi, anh chj giup em cách flash,roi cài đặt sámung widget cụ thể như thế nào luôn nha, em hơi bj gà nên,............. em dung 5800 v51.0.006 em thank anh nhieu nha.

tiendaothp

Mathanh ơi! Bạn làm ơn tắt luôn âm chụp hình và quay phim dùm. Nếu không thì cho mình xin phần mềm tắt tiếng camera cũng được! Thank nhiều nha

mathanh

Mathanh ơi! Bạn làm ơn tắt luôn âm chụp hình và quay phim dùm. Nếu không thì cho mình xin phần mềm tắt tiếng camera cũng được! Thank nhiều nha

phải bật qua chế đô im lặng nha

thanhluan_phuyen

bác mathanh ơi, có phải dow về rồi giải nén ra và coppy DÁN HẾT vào NokiaEditor Beta7 rồi sau đó nén lại ta dc file RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20 sau đó coppy dán đè vào fw ở ổ C rồi tiến hành flash phải không vậy?

mathanh

bác mathanh ơi, có phải dow về rồi giải nén ra và coppy DÁN HẾT vào NokiaEditor Beta7 rồi sau đó nén lại ta dc file RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20 sau đó coppy dán đè vào fw ở ổ C rồi tiến hành flash phải không vậy?

trời ơi, giải nén zip xong chép đè lên bộ firmware góc rồi jaf thui, còn be vô NokiaEditor Beta7 làm gì.