• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

saigongiangsinh

Foder ấy chưa cài vẫn có mà b....
Chép vào theo dg dẫn C:/Private/10202be9Xong restast phone lại vào kiểm tra lại trong C:/Private/10202be9 đã có file10282EDC.txt chưa
Chúc b thành công

chỉ cần coppy vào là được hả bạn

thế ko phải chạy file .sis nữa àk?

kauchunho

Hix. M chép vô theo đg dẫn c\private\10202be9 ko thấy có tdụng jh cả. Cài file cam quali.... Đó thì máy báo ứg dụg đả có sẵn. Vậy phải làm thế nào. Mà mún trở về bthg thì xóa file mik vừa chép vào rồi khời độg lại là đc ah.
M xài n6220c. Thân

MinhQuang307

các bạn ơi cho mình hỏi là mình xài n93 thì nên dow phần nào về vậy >< , nhìn thì mình ko biết nên dow cái nào nữa

ninhhot

các bạn ơi cho mình hỏi là mình xài n93 thì nên dow phần nào về vậy >< , nhìn thì mình ko biết nên dow cái nào nữa

Bạn có thể tải file đính kèm và chạy bản patch và chọn đúng file máy bạn đang dùng

loitraitim490

Cái này dùng được mấy tháng thì camera rất mờ không rõ nét. Reset lại thì bt. Máy N82

leepek

Mình dùng E 63,thấy chất lượng không khác j`. Chắc là camera của E 63 chỉ có thế. Ko hơn đc ^^

kauchunho

Hix. N6220c của m cũng mờ quá. Cài 1 thời gian rùi. Jờ Đem chụp thì mấy đứa bạn nói cam 5mp jh mà mờ dza. Hix :( :((
em xóa đi dùi mà vẫn vậy. 4mat thì k đc. Vì em cài nhiều soft, ngại cài lại.

ninhhot

Hix. N6220c của m cũng mờ quá. Cài 1 thời gian rùi. Jờ Đem chụp thì mấy đứa bạn nói cam 5mp jh mà mờ dza. Hix :( :((
em xóa đi dùi mà vẫn vậy. 4mat thì k đc. Vì em cài nhiều soft, ngại cài lại.

nghaji 4mat thì cứ để vậy cho bạn bẻ chê hihihii:D.Hay bạn dùng *#7780#xem sao

kauchunho

*#7780# là 4mat như vào cài đặt > khôi phục cđặt gốc đó ah.
Mà 4mat kiểu 4ngón là những phím jh vậy. Nhu *#7370# ah.
4ngón có cần code ko?

yumikenshi

4ngón có cần code ko?

tắt nguồn máy nhấn cùng 1 lúc * + Goi + 3 + nguồn khi nó hiện lên chữ Formatting thì thả tay ra.
cái này không cần code đâu.

vnadall

sao nó báo là phần cài đặt này đã có sắn là sao thế, máy mình 5630 đã hack

vandunga3

4ngón có cần code ko?

Khôi phục cài đặt gốc trong Setting khác hẳn 7780, 7370 và 4mat 4 nút nhé :D:D:D

duong_tuan_viet

Bạn có thể tải file đính kèm và chạy bản patch và chọn đúng file máy bạn đang dùng

em dùng 5800XM em cài cái patch nhưng nó bào là cái đó đã có sẵn trong máy.máy đã hack rồi,bây giờ làm thế nào có ai hướng dẫn chi tiết cho em dc không?em cảm ơn trc

Status
Không mở trả lời sau này.