• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
ban oi cho minh hoi minh cai ban patch no bao loi cap nhat ,sr minh ol bang dt ,may minh n82

lỗi cập nhật có nghĩa là máy bạn đã có sẵn file đó . nếu bạn làm xong công doạn chép file text vào rồi thì không cần thêm file patch nữa. khởi động lại phone và thưởng thức thôi

tieuthientuan

xài được cho e71 không các pác... níu đuợc thì xài link nào :(
cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ ạh !

giangholda

tui cài mà no de phan mem da co san k cài dc

Lần sau post bài tiếng việt rõ ràng nha bạn

Last edited by a moderator:

vohoangson2323

E cài cho N82 của e nhưng e chụp thử thì chẳng bít là có nét hơn hay ko nữa.
Dung lượng ảnh vẫn trung bình là gần 2MB 1 ảnh.
Chép vào máy tính xem vẫn nét.
Chắc là cũng có nét hơn tí. :p

mẹ ơi ,dung lượng ảnh của bạn thuộc loại khủng bố ,tui xài n95 tấm nặng nhất chỉ cở 1,2 M

trunganh0412

mẹ ơi ,dung lượng ảnh của bạn thuộc loại khủng bố ,tui xài n95 tấm nặng nhất chỉ cở 1,2 M

hum wa em đọ thử con N82 của em với con Samsung S55.. gì đó cũng 5MP,để chế độ auto mà ảnh của em chụp tối đa được có 900KB.Của nó toàn 1,5 1,6 MB.em có bắn thử sang máy của em xem đúng là nét hơn hẳn.Không lẽ Nokia thua Samsung về khoản chụp ảnh

asleepcowboy42

E66 của em không có folder 10202be9 thì làm sao anh, chỉ có 10202D56 và 10202dce thôi. Làm sao giờ ạ?

phiphong_78

bác ấy nổ cho vui chứ em dùng statio camera đô phân giải gấp 2,5 lần n82 mà binh thừơng ảnh cũng chỉ hơn 2M thỉnh thoảng đc tấm 3M.em có 4 thàng ban dùng n82 công với em n96 của em đều camera 5 chấm cũng chỉ ra đc những tấm ảnh hơn 1M thôi

phiphong_78

Độ mượt và nét có biến đổi chút đó , pác nhìn kỹ lại đi .Nhất là ở những phần góc trên và dưới , Nokia chụp hay bị mờ nét ở những chỗ này lắm nhưng up PM này vào thì giảm hẵn nhiều .

Em có test thử trên N77 và N81 thì thấy chẳng có tác dụng bao nhiêu . Chắc PM này có tác dụng nhiều trên những máy có chức năng autoFocus thì phải :-?
bác lai nhầm rồi đúng là nokia khi chup xong xem ngay thì 2 góc trên thấy mờ mờ đuc đuc thât nhưng khi các bác rửa ra hoac cho lên pc thì nét cang.chác do chế đô hiển thi thôi chứ chất lương ảnh thì rất tốt

lehuy2612

bấm vô chụp hình lại bị unexpected eror occurred rest phone đã reset rồi mình xài 5630 nha

stupid1314

Đã bao nhiêu lần nhờ chủ thớt up lại cái link của Symbian 3rd FP2 Edition Camera Mods 8MP | N86 8MP.
Vậy mà chẳng thấy up lại gì hết :((. Mong chủ thớt quan tâm dùm :-?.

anhtuan521899

mình dùng e 63 làm như bạn hướng dẫn nhưng khi cài camquality thì nó báo update eror máy mình hack rùi
mong các bác chi giáo
thank !

magus

mình dùng e 63 làm như bạn hướng dẫn nhưng khi cài camquality thì nó báo update eror máy mình hack rùi
mong các bác chi giáo
thank !

Xoá hết file.txt trong C/sytem và E/sytem là cài ok ngay

Hoden

Super V.I.P
Xoá hết file.txt trong C/sytem và E/sytem là cài ok ngay

như vậy cũng ổn. nhưng nếu các dòng máy mới đã có sẵn thì không cần nếu cài vào máy báo" ứng dụng có sẵn " thì không cần cài thệm

Hoden

Super V.I.P
Đã bao nhiêu lần nhờ chủ thớt up lại cái link của Symbian 3rd FP2 Edition Camera Mods 8MP | N86 8MP.
Vậy mà chẳng thấy up lại gì hết :((. Mong chủ thớt quan tâm dùm :-?.

bạn tải file text tập tin đính kèm bên dưới nó có trong đó , không cần phải xài line phía trên , hoặc trong file sisx bên dưới

stupid1314

bạn tải file text tập tin đính kèm bên dưới nó có trong đó , không cần phải xài line phía trên , hoặc trong file sisx bên dưới

Hì, thank Mod đã quan tâm. Nhưng Máy N86 chưa hack được nên chắc không xem được trong C/private đã có file đó chưa. Những sẽ thử!

quyvuong888

N73 của em có C:/Private/ nhưng không có /10202be9. em cài đc cái MOd kia nhưng reset lại phone vẫn thế. ko có /10202be9 và chụp ảnh cũng chả thấy khác j

Status
Không mở trả lời sau này.