• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

hattieu198

cho mình hỏi tí, sao mình vào trong C, nhưng trong private thì trống, ko có giống như này C:/Private/10202be9

cuongbeo12345

Bác ơi em dùng nokia 5730 xpressmusic, sau đó em dùng xplore mở vào ổ C, nhưng em không tài nào mở đươc file Private để cop file 10282EDC.TXT vào trong đó, bác giúp em với!!!

mckenzise

ok, thanks bạn, chỉ cần cop rồi khởi động lại máy là chụp hình, kiểm tra ảnh luôn đúng ko .

Bạn vào chỉnh sửa chút trong file 10282EDC.txt nữa mới ra tấm ảnh ngon hơn đc .

pờ rê ty boi ơi cho mình hỏi cái. bạn cài được trên E71 không? mình cài nó báo lỗi cập nhật là sao nhỉ?

Vào Z:\private\10202BE9 và C:\private/10202BE9 kiểm tra xem có file đó kô ?

Bác ơi em dùng nokia 5730 xpressmusic, sau đó em dùng xplore mở vào ổ C, nhưng em không tài nào mở đươc file Private để cop file 10282EDC.TXT vào trong đó, bác giúp em với!!!

Hack chưa bạn ? Hack rồi thì vào ROMPatcher apply cái open4all lên nhé .

prettyboy247

cho mình hỏi chính sửa gì trong file 10282EDC.txt này vậy,với lại mình tưởng nếu dow pản pat của e71 thì nó sẽ là N78.5630.E66_10282EDC.txt thì sẽ copy N78.5630.E66_10282EDC.txt vào C:\private/10202BE9 sao bạn lại bảo sửa 10282EDC.txt chi vậy

dracula_bg

Vào Z:\private\10202BE9 và C:\private/10202BE9 kiểm tra xem có file đó kô ?

Hack chưa bạn ? Hack rồi thì vào ROMPatcher apply cái open4all lên nhé .

trong c thì mình cóp vào rồi, nhưng mà trong ổ z thì chẳng thấy đâu cả. máy E71 có ai làm thành công chưa vậy?

mckenzise

trong c thì mình cóp vào rồi, nhưng mà trong ổ z thì chẳng thấy đâu cả. máy E71 có ai làm thành công chưa vậy?

Có trong C:\ thì bạn chép đè nó báo lỗi là đúng rồi .

E71 xài đc nhưng mình kô thấy nó đẹp hơn bao nhiêu , chất lượng thì vẫn vậy mà dung lượng thì hơn :))

dracula_bg

Có trong C:\ thì bạn chép đè nó báo lỗi là đúng rồi .

E71 xài đc nhưng mình kô thấy nó đẹp hơn bao nhiêu , chất lượng thì vẫn vậy mà dung lượng thì hơn :))

không phải chép đè, mà là lúc đầu không có, sau đó mình mới cop vào. nhưng mà khi cài file thì nó lại báo lỗi
E71 không cải thiện nhiều hả bạn :D thế thì thôi vậy :D

nhocsaigon

mình xai n82 v30.da cai vao thay hinh anh co net cang hon 1 chut,do nhay sang tang len,dung luong tam anh tang 50-100kb.het.xin loi mod may em bi loi font,se chinh lai sau

nhethanh

dùng cái này nha bạn 2MP | 5320 XM / E63 / All Other

CHo mình hỏi tí nữa nha, Mình làm như này sao ko được nè:
1- copy file 10282EDC.txt vào C:/Private/10202be9
2- restart phone.
3- Mở camera là bị văng ra lun, ko mở lên đc????

Hoden

Super V.I.P
CHo mình hỏi tí nữa nha, Mình làm như này sao ko được nè:
1- copy file 10282EDC.txt vào C:/Private/10202be9
2- restart phone.
3- Mở camera là bị văng ra lun, ko mở lên đc????

bạn cài cho dòng nào máy gì, bạn mở file text lên rồi so sánh có gì khác bị rồi hãy làm thử, hoặc chỉnh trực tiếp trên máy luôn, tăng dung lượn ảnh chụp lên tối đa cho phép như trong text nhé

Status
Không mở trả lời sau này.