• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

kehuydiet11_9

cái chủ đề này dài quá đọc mãi mới được có 80trang mòn cả mắt.thế mà chẳng thấy ai giải quyết vấn đề C5 nhỉ.pác chủ thớt ơi.c5 là dòng FP3 camera 3.2 vậy thì dùng file nào?nản ghê dùng mấy cái file cùng 3.2 cái dòng s60v5 thì ko bật được camera còn thằng FP2 thì nó báo lỗi ko bật được yêu cầu khởi động lại máy.ngày xưa có em 5800 và 6120 chạy ngon lành là thế mà giờ chơi em c5 làm mãi chẳng ra.hazzzzzzzzzzzzz

w0nderb0y

cái chủ đề này dài quá đọc mãi mới được có 80trang mòn cả mắt.thế mà chẳng thấy ai giải quyết vấn đề C5 nhỉ.pác chủ thớt ơi.c5 là dòng FP3 camera 3.2 vậy thì dùng file nào?nản ghê dùng mấy cái file cùng 3.2 cái dòng s60v5 thì ko bật được camera còn thằng FP2 thì nó báo lỗi ko bật được yêu cầu khởi động lại máy.ngày xưa có em 5800 và 6120 chạy ngon lành là thế mà giờ chơi em c5 làm mãi chẳng ra.hazzzzzzzzzzzzz

fp3 thì không có đâu vì nó là dòng mới.... ;;)
chịu khó xài tạm đi, 3.2 chụp cũng nét rùi...

kehuydiet11_9

fp3 thì không có đâu vì nó là dòng mới.... ;;)
chịu khó xài tạm đi, 3.2 chụp cũng nét rùi...

uh.3.2 chụp thì cũng tàm tạm nhưng cái này làm độ nét của ảnh tăng cao kia.máy người ta đến 8.0 còn dùng đến nó mà.nên 3.2 của mình thì quá cần luôn chứ.tiếc là ko có.hazzzz.sao ko có cao thủ nào edit nốt cái loại dành cho FP3 nhỉ?hazzz

kehuydiet11_9

c5 mới ra có tầm 1 năm thôi mà.cái MOD này chưa có bản cho C5 đâu.hazzz.bạn đừng cố mình thử từng cái một trong cái MOD này rồi mà chẳng có cái nào dùng được cả.hazz.thế mới buồn.

anhduc8706

Có bác nào dùng mod nay cho máy 5630XM được không? Ai làm được chỉ hướng dẫn lại cho mình nhe!!!

coolboymd

Nhận xét của mình khi cài vào E72 camera 5mp như sau.
trước khi cài ảnh 1MB
Sau khi mod ảnh 3MB lận
Công nhận ảnh bớt nhiễu đi hẳn, và rõ nét hơn (chụp 2 ảnh trước và sau khi cài mod phải copy vào máy tính, zoom 100%) thì mới thấy rõ kết quả.
Nhược, cài cái này vào thì quay phim không hoạt động.
Chụp chân dung hay góc độ gần thì không sao, còn chụp phong cảnh thì.......thôi rồi, xử lí hình ảnh mãi không xong

tjencp

Các pác ơi cho e hỏi tí. sao con E71 của e cứ cài đặt được 1 nửa thỳ nó báo là không thể cài đặt nhỷ
Có pác nào biết tại sao không chỉ e với
hỳ hỳ

Last edited by a moderator:

tranthaicantho

hic sao cung la camera 5 cham ma N82 va N95 chup dep hon han N79 nhi,dung luong file cung lon hon.Bac nao biet xin giai dap dum e

AlyCuong

Active Member
hic sao cung la camera 5 cham ma N82 va N95 chup dep hon han N79 nhi,dung luong file cung lon hon.Bac nao biet xin giai dap dum e

Thì tùy máy bạn ơi, giống như cái 6120c và 6300 đều 2 mega nhưng hình chụp thì 6120c ăn đứt cái 6300.

tjencp

có pác nào biết khắc phục việc cứ cài đặt được 1 nửa thỳ báo không thể cài đặt không chỉ e với

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.