• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

manhtu

:D Ở đây chưa có ai có X6 cả, hàng lậu k thông báo chắc k có tác dụng gì đâu! ( Bộ có chụp hình được và chắc gì nó là V5?) :D

bên v5 không thấy nhắc đến mod camera tăng chất lượng nên vào đây tung gió
chiều thử trên X6 16G chả có tác dụng
chứ làm trên E72 ảnh lúc nào chả trên dưới 3Mb/pic

HHT2010

bên v5 không thấy nhắc đến mod camera tăng chất lượng nên vào đây tung gió
chiều thử trên X6 16G chả có tác dụng
chứ làm trên E72 ảnh lúc nào chả trên dưới 3Mb/pic

Đùa bác tí. Bác xem pm Đa chức năng Patch... của mình post trong đó có file txt để mod camera cho V5 với nguyên tắc y chang pm nầy đấy. nếu được bác sửa lại cho xịn hơn vì mình k chuyên về vi tính, lập trình. Thân.

http://www.pdaviet.net/showthread.p...g-Patch-5.0-s60v3-(Mobile-hoạt-động-nhanh-hơn)

manhtu

Patch đó cũng cài rồi, không có mod camera.
Hơn nữa máy nào dùng đúng file của máy đó để tránh trường hợp bị lỗi khi sử dụng.

HHT2010

Patch đó cũng cài rồi, không có mod camera.
Hơn nữa máy nào dùng đúng file của máy đó để tránh trường hợp bị lỗi khi sử dụng.

Thế thì lạ quá! Trình độ của bác dư sức mod mấy cái file txt nầy sao k ra tay thử xem. Những tiện ích phổ thông nầy nhiều người thích trong đó có bác mà!

warone

cho mình link down 2 file đính kèm đi, mỗi lần down các file đính kèm trên diễn đàn điều k được

AlyCuong

Active Member
cho mình link down 2 file đính kèm đi, mỗi lần down các file đính kèm trên diễn đàn điều k được

Diễn đàn bị lỗi rồi nên ban k down dc file dih kèm, bạn pm cho chủ Topic đi.

thanhlata202

em cài cho e 75 khởi động lại bật camera nó báo lỗi ngoài ý muốn khởi động lại điện thoại

tolun2

E63 có dùng được k vậy chủ thớt, nếu dùng được thì nên dùng loại nào zj:D.....thx chủ thớt

Status
Không mở trả lời sau này.