• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Mod] Chuyên đề thay đổi icon pin, cột sóng (3G, 3,5G, 4G ...)

masda

èo, chỉ bung core để lấy avkon2 thui, edit nó xong thì quẳng vào rofs2, đừng có mà bung xong rồi repack core, flas die máy đấy....mà 5530 có 3g rồi còn cook thêm cái này làm gì nữa
sao nghịch lý vậy. Không Repack thì làm sao mà đóng gói lại rofs2 ???????????

LoiPT

ai giup em di.dang can gap
nếu muốn lấy nó bạn Bug File Avkon2.mif nha. dùng Svgb2svg để conver từ Svgb sang svg rồi dùng Inkscape để chỉnh sửa file ảnh hoặc đổi thành các định dạng ảnh có cả file ảnh Photoshop đó
Mình chỉ giúp được thế vì đang Online bằng điện thoại

LeKhangAn

ai giup minh voi.cai nay minh lam mai ma ko dc .tank
Bạn đợi mình tý đang lỡ tay Flash , 15p nữa mình tách dùm cho
Hix tưởng có vài icon . mình mới xem wa nó tới 681 icon lận bạn ơi
Mai mình send cho nha Icon Png và Svgb cho bạn luôn
thông cảm nha

Chỉnh sửa cuối:

herry0ne

Bạn đợi mình tý đang lỡ tay Flash , 15p nữa mình tách dùm cho
Hix tưởng có vài icon . mình mới xem wa nó tới 681 icon lận bạn ơi
Mai mình send cho nha Icon Png và Svgb cho bạn luôn
thông cảm nha
Cam on ban nhieu.cho mat tat ca icon cua 3.5 g nhe.thank

Ducbm213

Duy Thanh và mọi người giúp t mod cột sóng 2g thành 4g được không(5230 mọi người nhé.) mình xin chân thành cảm ơn mọi người

LeKhangAn

o ban oi !khong co bieu tuong 3.5g ah.minh xin bieu tuong 3.5g ma.khi vào mạng.khi mất mạng.mạng ở chế độ chờ nũa.tim giúp mình nhé.thank
link 3.5 G bị dist rồi bạn, sory mình không có nguồn để bung lấy icon cho bạn được

tc89

Có ai giúp m những Entry: Cột Sóng và Icon Pin và là các Entry nào k vậy?