• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

nghanh_pc

1

Em da doc het toppic ma hok tim dc bo font da ngon ngu nao cho con N73 cua em ca hay it cung la font Viet - Trung. Bac nao co font nao chu chuan cho em xin 1bo. Day em luon cach su dung dc ko a. Thu muc font trong o Z cua em co 3font nay
S60SC.ccc
S60TCHK.ccc
S60ZDIGI.ttf
font o Z N73
tien the may anh cho em xin ma dang ki va huong dan su dung cua pm Fontceater 6.0 may link o toppic em ko down dc nua
Cam on mi bac truoc nha
xin mod dung del bai vi may em chua the cai font tieng Viet + bo go. Mong mod thong cam

Chỉnh sửa cuối:

uandi2009

Em da doc het toppic ma hok tim dc bo font da ngon ngu nao cho con N73 cua em ca hay it cung la font Viet - Trung. Bac nao co font nao chu chuan cho em xin 1bo. Day em luon cach su dung dc ko a. Thu muc font trong o Z cua em co 3font nay
S60SC.ccc
S60TCHK.ccc
S60ZDIGI.ttf
font o Z N73
tien the may anh cho em xin ma dang ki va huong dan su dung cua pm Fontceater 6.0 may link o toppic em ko down dc nua
Cam on mi bac truoc nha
xin mod dung del bai vi may em chua the cai font tieng Viet + bo go. Mong mod thong cam
Chào bạn thử request cho nick chungvict trong topic này qua email thử xẹm

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Trong topic toàn font đẹp, vào đọc từ đầu tới cuối 10 font được mod để hiển thị Unicode thì có tới 9 font toàn kèm theo từ "Font bị lỗi", các pro sao ko gia tay nghĩa hiệp làm nốt cho hoàn chỉnh mà sao để nhiều font chết đứng giũa giòng thế:-?:-?

nghanh_pc

Chào bạn thử request cho nick chungvict trong topic này qua email thử xẹm Bạn ấy hiện là 1 fontmaster của 1 vài forum nước ngoài, chắc có thể giúp được bạn đấy. Chúc thành công:)
Posted via Mobile Deviceem da pm rieng cho anh chungvict ma ko thay jh. Anh nao co fon da ngon ngu chuan thi up len cho em voi. Chu em cu post bai tieng Viet ko dau the nay thi pham quy lam ma ko post thi ko tim duoc phan mem.

victchung

Lâu không ghé thăm 4rum PV.
Nếu như các bạn muốn Fonts, các bạn có thể gửi request cho mình, mình sẽ cố gắng giúp các bạn trong khả năng của minh.
Trong file đk có những đia chỉ, các bạn có thể gửi request tại đó .
Thân .

thieusinhquan_tsq

Cái font YaheiHandelGotD này vô TTpod hay FreeiSMS hiển thị được chữ y,p đầy đủ kô vậy các bác hay vẫn bị mất nửa phần dưới.

tony1712

THƯ PHÁP By Victchung

Những font sau đây mình lấy của bạn VICTCHUNG ai cần thì down về sài nhé

Chỉnh sửa cuối:

tony1712

VICTORIA BY VICTCHUNG

Support all logos

attachment.php
attachment.php
attachment.php

SOUTHLAND BY VICTCHUNG

Support all logos

attachment.php
attachment.php
attachment.php

NEVEL BY VICTCHUNG

Support all Logos

attachment.php
attachment.php
attachment.php

CHANCHERY Mod By Victchung

Support all logos

attachment.php
attachment.php
attachment.php

UNIVERSITY BY VICTCHUNG

Support all Logos

attachment.php
attachment.php
attachment.php

PARRY HOTTER BY VICTCHUNG

Support all logos

attachment.php
attachment.php
attachment.php

Last edited by a moderator:

tony1712

Những font mình vừa post bạn VICTCHUNG đã có add các logo mới nếu bạn nào down font ở trên về mà thiếu file txt có logo thì down file txt này về nhé

Ai thấy hay thì click thanks khích lệ mình nhé :D

hunterviet

Well-Known Member
Những font mình vừa post bạn VICTCHUNG đã có add các logo mới nếu bạn nào down font ở trên về mà thiếu file txt có logo thì down file txt này về nhé

Ai thấy hay thì click thanks khích lệ mình nhé :D

Cám ơn tony rất nhiều nha, mình mới thử 2 font Black Chanchery và Chinacat ChinArabic thấy nét chữ đậm sắc nét, rất đẹp mà ko bị lỗi font khi vào ttpod và vào Jukebox (xem lời tại Jukebox dùng font VN-CN của xiaohuang toàn bị lỗi font mà nặng tới 14Mb lận- lời trong jukebox rất là nhỏ mà font của chungvict nhìn rất rõ)

Chỉnh sửa cuối: