• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

0904757111

Mod fonts mất nhiều time lắm, bạn phải thông cảm :) Thôi thì trong lúc chờ đợi bạn kiếm font nào đó dùng đi, có rất nhiều font đẹp mà:)

mình cũng dùng qua nhiều font rồi,hiện tại thì đang bauhaus,thấy cái buffet script đó đẹp mà ko có tiếng việt nên nhờ các bro mod giùm,đang nóng lòng lắm lắm ;((

0938399557

Anh em nào có font chữ thư pháp ko cho mình xin đi trong diển đàn cũng có nhưng chữ bị nhòe khó đọc quá.Thank trước nha

nicky721

mấy bạn mod giúp mình cái font này nha.. mình đã post lên diễn đàn 1 lần rồi mà k thấy kết quả.. xong thì phiền mấy bạn gửi wa mail của mình giúp

Mail: only_love721@yahoo.com

thanks a lot.. ^^!

banlc

mấy bạn mod giúp mình cái font này nha.. mình đã post lên diễn đàn 1 lần rồi mà k thấy kết quả.. xong thì phiền mấy bạn gửi wa mail của mình giúp

Mail: only_love721@yahoo.com

thanks a lot.. ^^!

Nói thật mấy font này nhìn thì đẹp nhưng khi vào các ứng dụng để đọc tài liệu sẽ rất khó và xấu.

Hiện nay mình đang dùng tạm font Tahoma bold lấy ở bộ font của Windows, nhìn tuyệt vời chữ đậm rõ nét, đọc truyện Prc thì tuyệt. Chủ topic mod lại cho mình được font này và up lên cho anh em cùng dùng nhé.

DinhTuan

Nói thật mấy font này nhìn thì đẹp nhưng khi vào các ứng dụng để đọc tài liệu sẽ rất khó và xấu.
Hiện nay mình đang dùng tạm font Tahoma bold lấy ở bộ font của Windows, nhìn tuyệt vời chữ đậm rõ nét, đọc truyện Prc thì tuyệt. Chủ topic mod lại cho mình được font này và up lên cho anh em cùng dùng nhé.
Posted via Mobile Device
ban cai font cho giao dien khac.luc doc tai lieu,ebook ban co the lua chon font khac nhau ma

banlc

Posted via Mobile Device
ban cai font cho giao dien khac.luc doc tai lieu,ebook ban co the lua chon font khac nhau ma

Vấn đề là mình chỉ thích font dạng Bold nhìn chữ đậm nét thích lắm. Bâyh mình đang dùng font đó thì không thể nào dùng lại các font khác nữa.

khoa123

Posted via Mobile Device share Cho em đi a thaks,mà cách lấy font trên pc sao thía a,hjhj

banlc

Posted via Mobile Device share Cho em đi a thaks,mà cách lấy font trên pc sao thía a,hjhj

1. Lấy font trên Pc thì em chỉ cần vào Windows\Fonts tìm file: Tahomabd.ttf và copy vào điện thoại.
2. Máy em đã hack + cài Xplore + cài Font Route + cài Secman 1.1.
3. Sau khi đã cài xong tất cả các chương trình trên. bật Secman off vào Xplore copy file Tahomabd.ttf vào folder: E:\resource\fonts. (nếu chưa có folder này thì bấm phím 9 để tạo folder đó nhé).

Font rất đẹp. Chúc vui!

nicky721

Tks ý kiến của bạn.. tại mình k có dùng mấy cái đó.. để cho đẹp thôi mà :p

0938399557

Có bạn nào có địa chỉ trang wed chuyên về font TV cho ĐT cho mình xin với.Thank trước nha

0938399557

Ko có đâu bạn àh, đa số font xài được trên đt đều fải wa chỉnh sửa hết đó
Posted via Mobile Device

uh vậy thôi.chứ font ở đây toàn bị lỗi ko à.mình xin lỗi đã nói như vậy nhưng mình test tất cả rồi ko có cái nào là toàn vẹn cả.Cái nào toàn vẹn hiện đầy đủ chử thì chử ko đẹp.Chán thật

2356

Bác CaoMinh sài fonts này đẹp wá nà. Post lên cho em sài với nhé.:D

Bạn tìm lại các trang trước đi, hok chịu tìm mà cứ hỏi là sao nhờ??? Trong topic này có Font đó rồi.