• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

phuonxinh

Cái link die rồi mà!;;)

ồ,em xjn lỗi. link font đó đây ạ
http://www.mediafire.com/?myynzzjud2z#1
font này là đa ngôn ngữ nhưng em chỉ cần hjển thị tiếng Nga ,Anh ,Trung và Việt. các bác Giúp e sửa lỗi nhé. nếu đc thì giúp e làm nhẹ font này đi bằng cách rút bớt các ngôn ngữ khác. quan trọng nhất là sửa dc lỗi hiển thị Chữ "ỉ" thành "iJ".
em cảm ơn...

anhthu157

mình thích cái fonts này ,pro nào giúp mình sửa được không vì đọc văn bản nó các dòng chữ trên ,dưới nó sát nhau quá và dùng 1 số ứng dụng các chữ nó bị mất đầu , mất dấu http://www.mediafire.com/?etps7fqc11e84yl . ai làm đc thì giúp mình nhé . thank nhiều !

Binkutebin

Em rat thich font chuan cua opera 10 nhung tim mai ma hok thay! Nen moi viet bai mong may anh tim dum. Neu co thi mod them dum em full ky tu dat biet va tieng trung lun nha! Thanks cac anh nhiu!!
En viet bai tren dt nen hok viet dau duoc mong cac anh thong cam

AlyCuong

Active Member
Em rat thich font chuan cua opera 10 nhung tim mai ma hok thay! Nen moi viet bai mong may anh tim dum. Neu co thi mod them dum em full ky tu dat biet va tieng trung lun nha! Thanks cac anh nhiu!!
En viet bai tren dt nen hok viet dau duoc mong cac anh thong cam

Font thì qua đây tự tìm bạn ơi, nhiều font lắm. post bài như bạn chẳng ai kiếm giúp đâu.

Binkutebin

Nhờ các anh mod dùm font này thêm!
+ Tiếng TQ
+ Full logo và symbol
Dùm em ! Cảm ơn mấy anh nhiều!!

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Topic này chẳng có ai giúp nửa đâu bạn ạ. Chỉ để cho ai thiếu fonts vào tải thôi

nhen_nuoc

Mình rất thích font chữ đầy đủ các logo nặng khoảng 3mb của bạn vothien12345. Mình vào diễn đàn nhưng link đã die.Bạn có thể gửi cho mình đc ko? Cảm ơn bạn nhiều..!

nguyenthanhluan2512@gmail.com