• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

kyohiros

Mình ko hỉu bạn nói gì hết áh, nếu fix 1 vài chữ thì nên tự fix, anh Maddot cũng đã có hd ở trên rồi còn gì!

làm dc thì mình đã không nhờ. rắc rối wá. thui bạn làm dc thì mod dùm font này. nó có sẵn mấy kí tự việt nam rùi. chỉ thiếu vài cái thui.
Font

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

các bác có font này ko ạ.Em thấy nó đẹp quá mà ko biết nó la tên gì.bác nào có thì up lên giùm em với.thanks.ah quên nữa.Các bác cho em hỏi,font này có xài được cho s60v2 ko vậy.

hugdajkaz

các bác có font này ko ạ.Em thấy nó đẹp quá mà ko biết nó la tên gì.bác nào có thì up lên giùm em với.thanks.ah quên nữa.Các bác cho em hỏi,font này có xài được cho s60v2 ko vậy.

Cái fonts này mình cài vào dùng tiếng việt nó cứ xấu xấu thế nào ấy, mình xóa đi r, khuyên bạn ko nên dùng :|:|:|

MinhThang

Manager
Cái fonts này mình cài vào dùng tiếng việt nó cứ xấu xấu thế nào ấy, mình xóa đi r, khuyên bạn ko nên dùng :|:|:|

Chín người 10 ý mà bạn cái bạn cho là đẹp thì người khác lại không thích thì sao?.

Nynk_102

Posted via Mobile DeviceBác share cho a e dùng thử đi. E cũng kết lắm . Thanks !

hugdajkaz

Chín người 10 ý mà bạn cái bạn cho là đẹp thì người khác lại không thích thì sao?.

Ko đâu anh, fonts này lúc đầu e cũng thjk lắm, nhìn rất đẹp nên em mới cài mà, nhưng khi cài vào thì hình như giữa các chữ cái cách nhau ko đều, nhất là chữ viết hoa đầu tiên với những chữ đằng sau, dấu thì rất xấu, có chỗ mất cả dấu, mà nhìn ngay ở hình minh họa kia thì chữ g nét dưới đã hơi bị mất r:|

Posted via Mobile DeviceBác share cho a e dùng thử đi. E cũng kết lắm . Thanks !

cái này mình xóa đi r nên ko có, bạn vào bộ sưu tập fonts tìm thử đi....

Nynk_102

cái này mình xóa đi r nên ko có, bạn vào bộ sưu tập fonts tìm thử đi....
Posted via Mobile Device
Mà font này có hjển thị dc tjếng Trung ko anh, cũng đẹp thật nhưng ko có t.Trung thì ko dùng nữa. À quên font này tên jì ạh?

langtu069

các bác có thể cho em xin font nha.Ah các bác có thể up lên mỗi 1 font kèm 1 hình minh họa được ko ah.em nhìn vào font của bác gì đó up lên mà ko biết đâu là đâu cả.Và cũng ko biết font nào để mà cài vào máy.

MinhThang

Manager
các bác có thể cho em xin font nha.Ah các bác có thể up lên mỗi 1 font kèm 1 hình minh họa được ko ah.em nhìn vào font của bác gì đó up lên mà ko biết đâu là đâu cả.Và cũng ko biết font nào để mà cài vào máy.

Tong Topic này có nhiều fonts đẹp đấy bạn cứ theo bài tìm cho mình 1 cái ưng ý nhé.

madienyeu

Banned
Font UVN_mau_FullVl.ttf này đẹp quá, nhưng thiếu chữ Đ thôi, bác maddot sống lại thì fix lại cho mọi người được khôgn ạ ? Cám bác lần nữa ! ^^

leminh1988

anh nào có bản cr@ck của FontCreator5.6 ko, em tìm hoài mà ko được, em đang định design lại phần các kí tự tiếng việt có dấu của cái font YaHei cho nó đồng bộ các kí tự chứ bộ chữ Yahei copy phần tiếng việt của font unicode nào đó vào nhìn kĩ hơi mất hứng.

kyohiros

anh nào có bản cr@ck của FontCreator5.6 ko, em tìm hoài mà ko được, em đang định design lại phần các kí tự tiếng việt có dấu của cái font YaHei cho nó đồng bộ các kí tự chứ bộ chữ Yahei copy phần tiếng việt của font unicode nào đó vào nhìn kĩ hơi mất hứng.

xài thử xem: 0139-B748754F5E6CB95F05004A6337051D74-013C53
A774FD22C7E2AA138A71830115-c+Plyy070dDPY2+su
uMHWjs5Pi5FDNabBxKlLzMTGCvkm1U4mdSDvwTbPfBe5
J9nW1Pkoua6RuWaGtAOQ9MGPdYjQmW1T6W0llQYshJz1
EtB6By5AuqAYzAkEiaDbQlPheZutkX/CkJTI3xhpYNgM
eyWGPs+eYaDrPBzOMJ/pARV2fOHeok17Zf5ORvP2m9S/
gR3U9oR6qojZ3ADKjKsNEMZB7bW6sGpHJCg47RPHDUct
lu9Bg8IGCdz9UBsV7Y5fsJc1r4aCSHvgCDNrRd5Yyy/9
StWH6zgx8oybJcjYFJJCqUKXO10RZVB6fC44AFLsjQhe
+qalw989Q2uju/8VLB7GvEMVolElu3Nr5rs/U9jwtu/T
1A/B2w9BigO2/RBwCG4JcUIUvXCQt+P68tUR2YM4uds5
G/rmmCVLkLG0U8=
gud luck!

Nynk_102

Anh nhanh thế, em đang fix mà:p
Bác fix dc thì share cho e với nha. Em cũng thích test font lắm. Bác thử xem có cho thêm tiếng trung vào font dc ko nhé, e kết một quả font nhưng ko có tiếng trung. Nếu dc thì lên tiếng e nhờ với nha. Thanks trước !
Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Tình hình là sau 1 tiếng mày mò đã mất hết kiên nhẫn, sửa tới sửa lui mà vẫn chưa thêm dc chữa nào:(( Chắc phải nhờ anh maddot thật rồi.

kissxongchet

Hì font tiếng Trung thì như font của bạn Q630666 đó, vừa đẹp vừa ko thiếu gì
Còn font mình mới fix thì tuy đủ tiếng Trung, Việt nhưng lại mất vài ký tự như "ký hiệu khoảng cách", "ký hiệu enter xuống dòng" và "ký hiệu nốt nhạc có gạch chéo" :(
Đây là hình font mình fix bấy lâu đây:

Bạn cho mình xin cái font này đc không, mình cũng fix mãi mà ko đc. à chỉ cần font TV thui nhé, bỏ tiếng Trung đi hộ mình nha. Cám ơn nhiều :D