• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6

drthanh88

có và ko ''Show open apps'' thì chỉnh khác gì nhau ko các bác??? à mà cho e hỏi luôn nếu vứt cái mà bác boyonline làm sẵn vào rosf2 thì sẽ đc như vậy luôn( lúc trước ko có cái đó: ví dụ trước ko có ''show open apps'' vứt mod có thì nó sẽ có) hay là cái này bác làm theo lúc truớc máy có thế nào thì giờ làm vậy??? ko pít bác có hiểu ý e ko nửa???

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

giỡn gì sock vậy ông bạn :D

Giỡn gì đâu bác, em nhầm thật :D

Bác nên tổng hợp lại kiểu sắp xếp Menu + Landscape cho AE lựa chọn chứ vậy thì có mà chết mất. E cũng đã tổg hợp được 2 file cho C6/N97 rồi đó. nhưng full mod ở những trang trước :D

Ừm nhưng nhiều kiểu lắm, để em xem soát lại đã :D
À giờ mới để ý là ở blog của bác bình cũng có đủ các mod yêu cầu rùi. Muốn dùng cho N97 thì chỉ cần thay matrixmenu.exe đc mod cho N97 ném vào là xong hi :D
có và ko ''Show open apps'' thì chỉnh khác gì nhau ko các bác??? à mà cho e hỏi luôn nếu vứt cái mà bác boyonline làm sẵn vào rosf2 thì sẽ đc như vậy luôn( lúc trước ko có cái đó: ví dụ trước ko có ''show open apps'' vứt mod có thì nó sẽ có) hay là cái này bác làm theo lúc truớc máy có thế nào thì giờ làm vậy??? ko pít bác có hiểu ý e ko nửa???

Ko hiểu ý bạn lắm. Nhưng muốn bỏ ''Show open apps'' thì ném cái eikcoctl.dll trong modlandscapev2 PATCHER vào sys/bin ;;). Còn nếu muốn giữ lại thì bạn ném cái file eikcoctl S^3 menu with show open apps.zip trong blog bác binh24 vào sys/bin là đc.

Chỉnh sửa cuối:

daituongquan

"Show open apps "nhưng nó là cái gì mới được .khó hiệu quá. cho thêm cái ảnh trực quan được không?

boy_online01

"Show open apps "nhưng nó là cái gì mới được .khó hiệu quá. cho thêm cái ảnh trực quan được không?

daituongquan

là cái hình vòng tròn trên icon ứng dụng khi nó chạy phải không? hay khi ấn vào menu thì nó hiện lên các icon dúng dụng dang chạy?
của mình không hiện lên dòng "Show open apps" như của bạn thi phải làm thế nào . mình dang dùng Cfw C6

boy_online01

là cái hình vòng tròn trên icon ứng dụng khi nó chạy phải không? hay khi ấn vào menu thì nó hiện lên các icon dúng dụng dang chạy?
của mình không hiện lên dòng "Show open apps" như của bạn thi phải làm thế nào . mình dang dùng Cfw C6

Ặc! Chắc bạn dùng cfw C6 bị loại bỏ mất cái ý rồi, "Show open apps" chính là cái chữ "Show open apps" trong ảnh đó. Nếu bỏ nó đi thì thành thế này:

Muốn có "Show open apps" thì đọc lại #182 đi bạn ;;)

daituongquan

hiểu rồi.tức là nó loại bỏ một dòng chữ đầu tiên "xem ứng dụng đang mở" khi ấn vào tùy chọn trong menu.
đã dùng mod này rồi mà không biết.

nhoxjnhzai

hiểu rồi.tức là nó loại bỏ một dòng chữ đầu tiên "xem ứng dụng đang mở" khi ấn vào tùy chọn trong menu.
đã dùng mod này rồi mà không biết.

độ thẩm thấu kém nhở :D
boy online lập hẳn topic về chi tiết cái hoa lá cành về cái này đi cho các bạn ý dễ làm

boy_online01

độ thẩm thấu kém nhở :D
boy online lập hẳn topic về chi tiết cái hoa lá cành về cái này đi cho các bạn ý dễ làm

Ừ để tối nay xem có rảnh ko mình sẽ làm một topic hướng dẫn cho anh em :D

caobang200

cho mình hỏi là mình căn giữa đc khi menu đứng còn ngang thì text không căn giữa lỗi gì vậy các bro? mình dùng 5233 cfw N97mn

boy_online01

Bác nào có file 10283389.dll chưa mod gì cả (ko center text, ko full qwerty ko gì cả :D), dùng được với swipe to unlock cho em xin lấy tư liệu viết topic nào :D?

0908727527

Bác nào có file 10283389.dll chưa mod gì cả (ko center text, ko full qwerty ko gì cả :D), dùng được với swipe to unlock cho em xin lấy tư liệu viết topic nào :D?

N97 à. Chờ bung đã nha nguyên bản chưa đụng gì tới =))

bente402

Boy online ơj cáj m0d bro sent cho mình c0ok vào n97 mn ko h0at động.hjc hjc.vẫn bt à

ajinomoto1410

bác có cái mod mà full qwerty vs alpha 6 dòng cùng mod trên k cho em của C6 vs :((

boy_online01

Boy online ơj cáj m0d bro sent cho mình c0ok vào n97 mn ko h0at động.hjc hjc.vẫn bt à

Giờ mới về tắm đc cái mát quá. Ông này chơi ác thật, cho anh em leo cây à :))

À nhầm các bác ợ. Đường dẫn sai thui, thiếu mất folder bin :D
Ảnh làm bằng chứng đây:

bác có cái mod mà full qwerty vs alpha 6 dòng cùng mod trên k cho em của C6 vs :((

Để mai mình xem thế nào đã ;;)

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

:)) nói thì nói vậy thui chứ down về tui đã phải tự tạo mục bin trong sys và cho hết tất cả vào bin rùi.
Dù có đi xin cũng phải coi lại có đúng ko chứ :))

PS: Tất cả các máy S60V5 mình vừa lên Navifirm đều có bản nâng cấp từ NOKIA
5230 có 3 bản UPDATE: 50.0.1 50.6.1 50.6.2
5233 có 2 bản UPDATE: 40.9.3 50.1.1
5530 Chưa có bản nào
5800 Chưa có bản nào
C6 UPDATE 40.0.21
N97 New UPDATE 22.0.110
N97 Mn Chưa có
X6 Chưa có

Chờ binh24 cho ra Core & Rofs2 Mới thôi.