• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6

boy_online01

Này thì dọc 4*4 icon nhỏ
ngang 2*6 icon to SYM^3 :))

Bác wimax có dùng cái mod full qwerty N8 như thế này ko?

Hình như thêm cái này vào thì xung đột hay sao ý. Ko viết đc tin nhắn :D

HAONL

Cái file 10283389.dll nó quy định nhiều thứ quá: Center text, bàn phím alpha 6 dòng, bàn phím full qwerty, landscape. Vậy là có 2x2x2x2=16 trường hợp tất cả ;;). Tớ thì thích Landscape + menu 3x4 và 2x6 big icon + ko mod full qwerty + alpha 6 dòng + ko center text. Bác nào cùng sở thích thì tải nhé :D

À quên cho N97 mini nhé

Bạn có phiền cho mình xin một bản: Landscape + menu 3x4 và 2x6 big icon + mod full qwerty + alpha 6 dòng + center text.
Thanks nhiều!!! (nhanhao84@gmail.com)

0908727527

Bạn có phiền cho mình xin một bản: Landscape + menu 3x4 và 2x6 big icon + mod full qwerty + alpha 6 dòng + center text.

Đọc lại mấy bài trước đó bạn. Mình có viết mấy mod này hết rồi đó y như bạn nói luôn :D

boy_online01

Chả hiểu lỗi chỗ nào ?

Đang thử lại :D. Mà bác dùng C6 mà, em N97 mn.

Bạn là người cuối cùng nhé :D. Làm cái này tưởng nhanh nhưng lâu quá. Mà bạn phải dùng swype unlock nhé, tap unlock mình ko dùng nên ko muốn thử :D

0908727527

Đang thử lại :D. Mà bác dùng C6 mà, em N97 mn.

Bạn là người cuối cùng nhé :D. Làm cái này tưởng nhanh nhưng lâu quá. Mà bạn phải dùng swype unlock nhé, tap unlock mình ko dùng nên ko muốn thử :D

E N97 mini ạ. Bởi vậy mới ghi C6 - Not tested

boy_online01

@boy_online01: e đăng kí 1 vé ^^

Menu dọc: 4x4 bé
Menu ngang: 3x5 bé
Center text:
Bàn phím alpha 6 dòng: Ko
Full qwerty: Ko
Show open apps: Bỏ

thanks pro ^^ :D :D :D

Bác này đơn giản nhất nên làm trước :D. Tương thích với swype to unlock nhé.

http://www.mediafire.com/?dor6y0bffmy0i0g

E N97 mini ạ. Bởi vậy mới ghi C6 - Not tested

Vừa thử lại lại ngon :|. Chả hiểu. Mà nhân tiện em hỏi hình như cái swype unlock của N97 mini ko xoay ngang ra được đúng ko nhỉ? C6 lại đc (mặc dù sử dụng cùng một file txt)

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Menu dọc: 5x4 icon to
Menu ngang: 2x6 icon to
Center text: Có
Bàn phím alpha 6 dòng: ko
Full qwerty: Có
Show open apps: vẫn để
bạn path dùm mình nhé. N97 mini nhé bạn. Cám ơn bạn.
P/s bạn cho mình hỏi cách thay tap to unlock thành swype to unlock luôn.

Xong rùi đây: Tương thích với swype to unlock

Mún thay thì bạn xoá các file của tap unlock đi rùi vứt swype unlock vào. Mình ko dùng tap unlock nên ko biết cụ thể là file nào.

làm cho em nha bác,cfw n97mn..menu doc 3x4,ngang 6x2 ic0n to,center text có,sh0w open app co..alpha 6 dòg có..tóm laj là có hết..tks bác

Hai bác có ý tưởng trùng nhau đấy :D. Mời download. Chỉ tương thích với swype thui nhé, tap unlock ko biết :D

Chỉnh sửa cuối:

levanson_86

Nhờ các pro fix giúp mình: 5230 CFW C6 lai N97 dùng bàn phím N8 thì bị lỗi mất 1 số phím chức năng!
Menu 4*4---6*2 big Icons
Center text : có
Bàn phím alpha 6 dòng
Full Qwerty N8 (ước mong ko lỗi-và chỉ gặp duy nhất lỗi này)
Show open apps: có

(Swipe to unlock)

Thank nhiều nhá!!!!!!!

(khi dùng 4*4 big Icon---3*5 small icon thì ko thấy lỗi)

Chỉnh sửa cuối:

banhmj

boy_online thank bạn, lát ra net flash mình nhấn thank lun nhé. Mà mình menu doc 5x4 phải k bạn. K phải 3x4 đâu nhé.

bente402

Bạn boy_online1 cho mình hỏj..cáj file bạn gửj cho mình c0ok vào cfw sẽ gjốg hình đầu top phảj ko,mình m0j apply c2z thử thấy ko hoạt động,ic0n pé tí,để lát ra net c0ok vào xem sao

boy_online01

boy_online thank bạn, lát ra net flash mình nhấn thank lun nhé. Mà mình menu doc 5x4 phải k bạn. K phải 3x4 đâu nhé.

Bạn boy_online1 cho mình hỏj..cáj file bạn gửj cho mình c0ok vào cfw sẽ gjốg hình đầu top phảj ko,mình m0j apply c2z thử thấy ko hoạt động,ic0n pé tí,để lát ra net c0ok vào xem sao

Hai đồng chí cứ yên tâm! Mình đã JAF hơn chục lần rùi mới dám đưa cho các bạn chứ, vì cái file dll nó có nhiều tác dụng quá dễ bị lẫn lộn nên mình càng phải làm cẩn thận.

@bente402: c2z chỉ được menu 2x6 thui, còn muốn icon to ra thì phải patch ;;)

bente402

Hai đồng chí cứ yên tâm! Mình đã JAF hơn chục lần rùi mới dám đưa cho các bạn chứ, vì cái file dll nó có nhiều tác dụng quá dễ bị lẫn lộn nên mình càng phải làm cẩn thận.

@bente402: c2z chỉ được menu 2x6 thui, còn muốn icon to ra thì phải patch ;;)

vay là c0ok cáj file ban sent vào fw là mớj xàj ok hết phaj ko