• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6

movado_38

Binh24
Kái này chạy ổn trên fw n97 thường ko pạn.mình đang tính cock vào mà chưa có thời jam.

Luu_Tan_Vu

Binh24
Kái này chạy ổn trên fw n97 thường ko pạn.mình đang tính cock vào mà chưa có thời jam.

k được đâu cái này chưa xài được cho n97 lẫn n97 mini dù gốc hay cook chờ dan-av ra cái cho n97 đã

wimax16vnn

Đang tính thử mà nghe ko dc trên N97mn nên thôi
chờ dan-av làm bản fix cho N97mn sau vậy , chắc nay mai là có thôi

Dragon459

Manager
hê hê.hôm qua test vụ này rồi đi thi.làm bài thi ngon ngon:D nên về post mấy cái hình thì mất điện:((.tối nay ms up dc

mod landscape với menu 4x5.

rất mong chờ bản v3 sẽ hoàn thiện nốt các mục còn lại\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

anhyeuemha115

@binh24: HELP tớ binh ơi, tớ làm như cậu nói nhưng không được
cậu làm xong rồi thì up hộ tớ cai 10283389.dll của cậu đi binh (cho n97 mini nha) giúp tớ với
Hướng dẫn :
1. Bỏ file 10283389.dll của bạn vào cùng thư mục PATCHER
mà cái phẩn HD của cậu ở trên đó, bỏ vào "PATCHER", mà "PATCHER" là chỗ nào vậy cậu
CHỜ TIN HIX

banhmj

mọi người cho mình hỏi file 10203389.dll nằm ở đâu zậy

hoangphonghd

@binh24: HELP tớ binh ơi, tớ làm như cậu nói nhưng không được
cậu làm xong rồi thì up hộ tớ cai 10283389.dll của cậu đi binh (cho n97 mini nha) giúp tớ với
Hướng dẫn :
mà cái phẩn HD của cậu ở trên đó, bỏ vào "PATCHER", mà "PATCHER" là chỗ nào vậy cậu
CHỜ TIN HIX

Trời
bạn copy file đó vào thư mục giải nén của Mod đó rùi làm theo HD thui

hoangphonghd

Mình đã test kỹ rùi, mod này chỉ hoạt động trên menu và các suite như video, hình ảnh, nhạc. Còn các App khác vẫn 5 cục à. Chắc chờ bản final mới fix đc lỗi này